Mchochezi JF-Expert Member Joined Feb 29, 2012 Posts 11,453 Reaction score 10,059 Sep 25, 2012 #1 chezea ukoko weweeeeView attachment 66010
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 25, 2012 #2 Ni kama Shangirai wa Zim?
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Sep 25, 2012 #3 Hakunaga bouncer hapo, huyo ni sumo player bana
Facilitator JF-Expert Member Joined Oct 30, 2010 Posts 2,279 Reaction score 1,772 Sep 25, 2012 #4 Hamna baunsa hapo, huo ugonjwa
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 25, 2012 #5 anakwangua soli za ubwabwa.
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,284 Reaction score 98,887 Sep 25, 2012 #6 Mwili Nyumba,Kono gogo tumbo Pipa!
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,140 Sep 25, 2012 #7 Amavubi said: Ni kama Shangirai wa Zim? Click to expand... Le Mutuz bana
Madame B JF-Expert Member Joined Apr 9, 2012 Posts 31,841 Reaction score 37,579 Sep 25, 2012 #8 King Kong III said: Mwili Nyumba,Kono gogo tumbo Pipa! Click to expand... ....nanilii Kibamia.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Sep 25, 2012 #9 Safari_ni_Safari said: Le Mutuz bana Click to expand... idd amin daadaaaa!
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Sep 25, 2012 #10 Jamaa anajiendekeza bana.
Bazazi JF-Expert Member Joined Aug 18, 2008 Posts 2,806 Reaction score 3,524 Sep 25, 2012 #11 MUSSOLIN said: chezea ukoko weweeeeView attachment 66010 Click to expand... Huo sio UKOKO bana ni PUMA (Pakua Ukoko Mwanafunzi Ale) kwa wale waliopitia Dabanga Camp wakati wa maraisi Nyerere na Mwinyi. Bazazi!
MUSSOLIN said: chezea ukoko weweeeeView attachment 66010 Click to expand... Huo sio UKOKO bana ni PUMA (Pakua Ukoko Mwanafunzi Ale) kwa wale waliopitia Dabanga Camp wakati wa maraisi Nyerere na Mwinyi. Bazazi!
SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Sep 25, 2012 #12 huyu lazima atakuwa mwana SISIEMU. alichelewa kwa mkutano akakuta nape kashagawa wali.
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,334 Reaction score 16,786 Sep 25, 2012 #13 na minyamanyama aliyo nayo bado anakula ukoko!
Tram Almasi JF-Expert Member Joined Feb 26, 2009 Posts 748 Reaction score 227 Sep 25, 2012 #14 Amavubi said: Ni kama Shangirai wa Zim? Click to expand... Huyo mpishi bwana anaitwa ''bonge madikodiko''.
Amavubi said: Ni kama Shangirai wa Zim? Click to expand... Huyo mpishi bwana anaitwa ''bonge madikodiko''.
N Ndianka Member Joined Jul 26, 2012 Posts 57 Reaction score 3 Sep 25, 2012 #15 Makubwa!! Mungu ampe nn tena?