Nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini?

Nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini?

SuperHb

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Posts
1,012
Reaction score
1,028
Habari zenu...

Kuna Toto la kishombe ivi...nilimsoundisha kinaga ubaga ila kwa bahati mbaya akaniambia haitawezekana maana Dini zetu tofauti,,,mchizi nikaona freshi tu...Cha kushangaza sasa haiwezi pita siku 2 bila kuja Kazini kwangu tena bila taarifa akidai eti amenimiss kuniona.,,nishamzuia asiwe anakuja kazini kwangu bila taarifa lakini ananiambia eti ananifanyia Surprise...siku nikisafiri anaomba mwenyw nimletee vizawadi vya hapa na pale,, Tukiwa njiani mara anishike mikono...mara anikumbatie,, yaani anatafuta visababu vya kunigusa gusa....kiufupi naona dalili fulani za kuanza kunielewa

Sasa mimi baada ya kuona reactions zile za mtoto nikaona atakuwa kanielewa...nikamgusia maswala ya kumtoa out...akasema poa ila isiwe sehemu ya private...anataka sehemu ya wazi kabisa... (NAHISI KASHUTUKIA OUT YA PRIVATE NI LODGE/HOTELI) maana nakumbuka alinambia yuko tyari kwa out ya Lodge/Hoteli lakini tuwe maeneo ya open place...(Ya Wazi)

Sasa ndugu nifanyeje nataka kugegeda...nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini....?
 
Habari zenu...

Kuna Toto la kishombe ivi...nilimsoundisha kinaga ubaga ila kwa bahati mbaya akaniambia haitawezekana maana Dini zetu tofauti,,,mchizi nikaona freshi tu...Cha kushangaza sasa haiwezi pita siku 2 bila kuja Kazini kwangu tena bila taarifa akidai eti amenimiss kuniona.,,nishamzuia asiwe anakuja kazini kwangu bila taarifa lakini ananiambia eti ananifanyia Surprise...siku nikisafiri anaomba mwenyw nimletee vizawadi vya hapa na pale...kiufupi naona dalili fulani za kuanza kunielewa

Sasa mimi baada ya kuona reactions zile za mtoto nikaona atakuwa kanielewa...nikamgusia maswala ya kumtoa out...akasema poa ila isiwe sehemu ya private...anataka sehemu ya wazi kabisa...

Sasa ndugu nifanyeje nataka kugegeda...nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini....?
Magazijuto mkuu
 
Kuwa makini utaishia kuchunwa outing na hivo vizawad, kama alikukataa kata mawasiliano nae wanawake wapo wengi wa dini yako.
Habari zenu...

Kuna Toto la kishombe ivi...nilimsoundisha kinaga ubaga ila kwa bahati mbaya akaniambia haitawezekana maana Dini zetu tofauti,,,mchizi nikaona freshi tu...Cha kushangaza sasa haiwezi pita siku 2 bila kuja Kazini kwangu tena bila taarifa akidai eti amenimiss kuniona.,,nishamzuia asiwe anakuja kazini kwangu bila taarifa lakini ananiambia eti ananifanyia Surprise...siku nikisafiri anaomba mwenyw nimletee vizawadi vya hapa na pale...kiufupi naona dalili fulani za kuanza kunielewa

Sasa mimi baada ya kuona reactions zile za mtoto nikaona atakuwa kanielewa...nikamgusia maswala ya kumtoa out...akasema poa ila isiwe sehemu ya private...anataka sehemu ya wazi kabisa...

Sasa ndugu nifanyeje nataka kugegeda...nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini....?
 
Habari zenu...

Kuna Toto la kishombe ivi...nilimsoundisha kinaga ubaga ila kwa bahati mbaya akaniambia haitawezekana maana Dini zetu tofauti,,,mchizi nikaona freshi tu...Cha kushangaza sasa haiwezi pita siku 2 bila kuja Kazini kwangu tena bila taarifa akidai eti amenimiss kuniona.,,nishamzuia asiwe anakuja kazini kwangu bila taarifa lakini ananiambia eti ananifanyia Surprise...siku nikisafiri anaomba mwenyw nimletee vizawadi vya hapa na pale...kiufupi naona dalili fulani za kuanza kunielewa

Sasa mimi baada ya kuona reactions zile za mtoto nikaona atakuwa kanielewa...nikamgusia maswala ya kumtoa out...akasema poa ila isiwe sehemu ya private...anataka sehemu ya wazi kabisa...

Sasa ndugu nifanyeje nataka kugegeda...nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini....?
Tubu na kuiamini Injili
 
Ana kufriendzone....... hapotezi kitu hana feelings wewe ndiyo utazidi kuumia.
nifanyeje kujitoa kwake?? nimchane live ama?....maana nikijaribu kumpotezea ananitafuta mwenyw ...mpaka ananiibukia hata kazini kwangu inakuwa ngumu kupata namna nzuri ya kumkwepa
 
Habari zenu...

Kuna Toto la kishombe ivi...nilimsoundisha kinaga ubaga ila kwa bahati mbaya akaniambia haitawezekana maana Dini zetu tofauti,,,mchizi nikaona freshi tu...Cha kushangaza sasa haiwezi pita siku 2 bila kuja Kazini kwangu tena bila taarifa akidai eti amenimiss kuniona.,,nishamzuia asiwe anakuja kazini kwangu bila taarifa lakini ananiambia eti ananifanyia Surprise...siku nikisafiri anaomba mwenyw nimletee vizawadi vya hapa na pale...kiufupi naona dalili fulani za kuanza kunielewa

Sasa mimi baada ya kuona reactions zile za mtoto nikaona atakuwa kanielewa...nikamgusia maswala ya kumtoa out...akasema poa ila isiwe sehemu ya private...anataka sehemu ya wazi kabisa...

Sasa ndugu nifanyeje nataka kugegeda...nitumie Mbinu gani huyu mtoto aingie laini....?
Mchane tu ukweli ya kuwa out itakuwa sehemu ya private. Zen utaona response yake ukiona analeta mambo ya friend zone katisha mazoea nae .
 
mtoe out ya kwanza kama hujali vile, outing ya pili ukimrudisha tu vile mnaagana unaanza kusisitiza vile unamuelewa, tia huruma omba ata hug akikubali utajiongeza kama unataka kumkiss hivi kwann asikuelewe... Akileta janja janja basi mkazie mazima maana anataka akutumie huyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom