Nitawashtaki tigo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitawashtaki tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmary, Jun 15, 2012.

  1. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Mimi ni mwanaume mwenye familia yangu. Hivi ni haki tigo kunitumia msg hii.

    Tuma UJAUZITO kwenda 15519 na upate dondoo nyingi za ujauzito ikiwemo ushauri, afya bora ya mama na mtoto, vyakula, malezi na mengineyo kwa Tsh.125/SMS
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    Tuma kwanza sms upate ushahidi kamili...
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijui wamekuonaje?tuwashitaki bana.
     
  4. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Sasa nikituma nitakua nimeshakubali mimi ni mjamzito
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hauna kitambi?
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wala hakuna haja yakuwashitaki ila wanakusaidia kujua vip mkeo aishi wakati wa ujauzita kwa usalama wake na mtoto wako aliyetumboni.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hamia Airtel!
     
  8. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kwan ye kasema wenye vitambi au wajawazito,elewa kitambi c ujauzito bana.
     
  9. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Kitambi sina na hata ningekua nacho sio mimba
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    TIGO NJAA ZITAWAUA MI MWENYEWE WAMENIKATA SALIO LAnGU KWA HUDUMA AMBAYO SIJAWAHI KUOMBA WALA KUTUMIA.
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,558
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    watajitetea kua number za simu hazijakaa kijinsia zaidi...so hawawezi jua kua hii number ni ya ke au me..na sytem yao haiko katika mfumo wa kuidentify gender
     
  12. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh! hii kali aisee pole..
     
  13. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu kwa matusi hayo uliyopata. Kuwa mjanja na Vodacom. Umetumiwa hiyo kwani wewe sio mjanja.
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msela wangu nae katumiwa taka taka hiyo na hao wanaojiita tiGO.

    tiGO ndio maana ikapewa jina la makalio kwenye mambo haya haya ya kishamba. Utawatumiaje msg watu ambao hata hawahusiki nazo....

    Je, hao tigo hawajaona jina la mtu kwenye system zao i hope namba nyingi zimesajiliwa na wanafahamu kwamba **** MALE and FEMALE sasa iweje watume upuuzi wao huo kwa wanaume?
     
  15. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Nini maana ya kusajili namba kama wanashindwa kumgundua Me na Fe. alafu kwani TCRA wameshindwa kudhibiti makampuni ya simu kuwatumia wateja msg ambazo hawakuomba kujiunga nazo
     
  16. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Mitandao yote ya kibongo haina viwango
     
  17. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Duh; tiGO= Makalio
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nami walinitumia msg ya kuingizwa kwenye huduma ya caller tune nikawapigia customer care wanitoe na pesa yangu warudishe!
     
  19. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu.Unajua nn?UMEKOPLIKEIT Mkuu,take easy.HAWAMAHANISHI?au ndo ukweli unauma?am jokg
     
  20. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda mpaka mwenye kitambi wanamchukulia ni mjazito!
     
Loading...