Nitautambuaje Mchele feki?

PILOT 7

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,212
2,000
Wakuu Habari zenu wiki Zilizopita Kumetembea Video Inayoonyesha Utengenezwaji wa Mchele Feki na Inasemekana Teyari Umeshaingia Katika Masoko yetu ya Kila Siku na Kuna Video Nyingine Inayoonyesha Uwepo wa MTU akilalamika Kula Aina Hii ya Mchele " Leo wakati naanza Kula Nimeshituka Kidogo Mpaka Nime Loose Appetite ya Kula Nimeonja Mchele Yani hauna ladha Kabisa., Haunukii ,kama Mchele wa Kawaida Dhen Nikamuuliza Dada wa Kazi vip Akaniambia Upo tofauti na Mwingine Huu Hata Uupike Vip Hauvimbi........ ....kwa Wataalamu jamani Naomba Tujuzane Je Ni kweli Mchele Huu upo Na Kama Ni kweli Tutaujuaje Kama Ni Feki????
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Nashindwa kuelewa Mchele unaagizwaje nje wakati wakulima wetu hawana Soko la uhakika la mpunga???
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,153
2,000
Wakuu Habari zenu wiki Zilizopita Kumetembea Video Inayoonyesha Utengenezwaji wa Mchele Feki na Inasemekana Teyari Umeshaingia Katika Masoko yetu ya Kila Siku na Kuna Video Nyingine Inayoonyesha Uwepo wa MTU akilalamika Kula Aina Hii ya Mchele " Leo wakati naanza Kula Nimeshituka Kidogo Mpaka Nime Loose Appetite ya Kula Nimeonja Mchele Yani hauna ladha Kabisa., Haunukii ,kama Mchele wa Kawaida Dhen Nikamuuliza Dada wa Kazi vip Akaniambia Upo tofauti na Mwingine Huu Hata Uupike Vip Hauvimbi........ ....kwa Wataalamu jamani Naomba Tujuzane Je Ni kweli Mchele Huu upo Na Kama Ni kweli Tutaujuaje Kama Ni Feki????
*Consumers' Tip Mchele Fake*
Unaponunua mchele tafadhali chukua kiasi kidogo tia katika kikombe kisha jaza maji, tingisha mchanganyiko wa maji na mchele uone kama mchele una elea ama uko chini ya maji.

Kama unaelea basi huo umetengenezwa kwa plastic na haufai kwa matumizi ya binadamu.

Kuwa makini mtumie na mwengine kunusuru afya zao.

Piga simu hii 022 245 0512 TFDA kuwajulisha umeununua wapi au polisi ili wahusika wakamatwe.

Kwapamoja tuzilinde afya zetu..

@TCAS-June.2017
 

Mother Confessor

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
17,037
2,000
Yaani nnavyopenda ubwabwa leo nimeshindwa kula,baada ya kuona utengenezaji wake nimekosa amani kabisa ukizingatia hadi kwa mangi michele hiyo ya plastic,tambi na hadi mayai vipo...aisee itabidi nirudi edeni tuu.
 

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Feb 7, 2016
2,511
2,000
*Consumers' Tip Mchele Fake*
Unaponunua mchele tafadhali chukua kiasi kidogo tia katika kikombe kisha jaza maji, tingisha mchanganyiko wa maji na mchele uone kama mchele una elea ama uko chini ya maji.

Kama unaelea basi huo umetengenezwa kwa plastic na haufai kwa matumizi ya binadamu.

Kuwa makini mtumie na mwengine kunusuru afya zao.

Piga simu hii 022 245 0512 TFDA kuwajulisha umeununua wapi au polisi ili wahusika wakamatwe.

Kwapamoja tuzilinde afya zetu..

@TCAS-June.2017
Ahsante mkuu,binafsi ni mhanga,nimeula na nimeushtukia siku ya pil baada ya tumbo kufula,yaani ndiyo nikapata wazo la kuufanyia utafit,mabak yake,kwanza hauyeyuk ukioloweka,Pil hauna harufu,tatu ukichukua punje moja na kuubana kama unaunyonga kwa vidole viwil unakuwa kama jojo yaan hausambaratik kwa urahis,nne ukiuloweka unaumuka na kubak vile vile badala ya kusambaratika kama ulowekapo kidonge cha Palacetamol,tano,hauna ukoko na sufuria linakuwa kama halijapika Wal kwa usafi badala ya kung'ang'ania,sita ukiula lazima uvembewe,saba ukiuchoma kwenye moto mfano punje inachomeka kwa kuyeyuka kama uchomapo jojo
 

PILOT 7

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,212
2,000
*Consumers' Tip Mchele Fake*
Unaponunua mchele tafadhali chukua kiasi kidogo tia katika kikombe kisha jaza maji, tingisha mchanganyiko wa maji na mchele uone kama mchele una elea ama uko chini ya maji.

Kama unaelea basi huo umetengenezwa kwa plastic na haufai kwa matumizi ya binadamu.

Kuwa makini mtumie na mwengine kunusuru afya zao.

Piga simu hii 022 245 0512 TFDA kuwajulisha umeununua wapi au polisi ili wahusika wakamatwe.

Kwapamoja tuzilinde afya zetu..

@TCAS-June.2017
Ahsante Mkuu nimepata mwanga

.."father G" the Golden Boy...
 

PILOT 7

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,212
2,000
Yaani nnavyopenda ubwabwa leo nimeshindwa kula,baada ya kuona utengenezaji wake nimekosa amani kabisa ukizingatia hadi kwa mangi michele hiyo ya plastic,tambi na hadi mayai vipo...aisee itabidi nirudi edeni tuu.
Leo na Mimi umenishinda Aisee

.."father G" the Golden Boy...
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,859
2,000
Watu wanauchanganya na ule wa kawaida aseeh.... watafanya nisile wali au niende kununua shambani kabisa
 

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,153
2,000
Ahsante mkuu,binafsi ni mhanga,nimeula na nimeushtukia siku ya pil baada ya tumbo kufula,yaani ndiyo nikapata wazo la kuufanyia utafit,mabak yake,kwanza hauyeyuk ukioloweka,Pil hauna harufu,tatu ukichukua punje moja na kuubana kama unaunyonga kwa vidole viwil unakuwa kama jojo yaan hausambaratik kwa urahis,nne ukiuloweka unaumuka na kubak vile vile badala ya kusambaratika kama ulowekapo kidonge cha Palacetamol,tano,hauna ukoko na sufuria linakuwa kama halijapika Wal kwa usafi badala ya kung'ang'ania,sita ukiula lazima uvembewe,saba ukiuchoma kwenye moto mfano punje inachomeka kwa kuyeyuka kama uchomapo jojo
Asante sana kwa kutoa maelezo mazuri kuhusu mchele huu wa plastic. Hii itasaidia Watanzania katika kuepukana na janga hili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom