Nitapataje mawasiliano ya admission officer wa Arusha Technical College

Nitapataje mawasiliano ya admission officer wa Arusha Technical College

Slavins

Senior Member
Joined
Aug 18, 2016
Posts
100
Reaction score
36
Wakuu ninashida na mawasiliano ya admission officer wa arusha technical college Nina shida Mayo sana maana nimejaribu kumuelezea secretary kwa kutumia namba ya office lakini Majibu yake siyo msaada kwangu. Natanguliza shukran.
 
Wakuu ninashida na mawasiliano ya admission officer wa arusha technical college Nina shida Mayo sana maana nimejaribu kumuelezea secretary kwa kutumia namba ya office lakini Majibu yake siyo msaada kwangu. Natanguliza shukran.
Hawana website ukaulize huko?

-Ndumilakuwili-
 
Back
Top Bottom