NITAPATA WAPI DAWA YA KIENYEJI YA U.T.I SUGU

Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
79
Points
125
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Member
Joined Oct 11, 2017
79 125
Wataalaam naomben mnielekeze dawa ya KIENYEJI ya UTI SUGU Coz nmetumia kila aina ya madawa ya hospitalin lkn sion mabadiliko

Huu ni mwaka Wa tatu inanitesaga tu
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,830
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,830 2,000
Mke wangu aliugua U.T.I kwa muda wa miaka miwili mfululizo , kila tukienda hospital ipo tu mwisho wa siku nikahisi labda ana P.I.D lakini walivyompima wakasema ni U.T.I tu.

Mwaka huu mwezi wa pili kuna sheikh nilimkuta anauza dawa za kisunna maeno ya Mbagala Rangi tatu ila sikumbuki bei ya zile dawa aliniuzia chupa tatu kwa maelezo yake hiyo ndio dozi kamili unachanganya kwenye maji ya uvuguvugu na hiyo dawa inakuwa kwenye ujazo wa kijiko kimoja cha chai.

Alivyomaliza kunywa ile dawa alienda kupima tena nashukuru mpaka leo imebaki historia tu kuwa alikuwa na huo ugonjwa. Dawa inaitwa HASWA amepona kabisa wakati power cafe ilishindwa kazi na zile dawa hata elfu 20 haikufika.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
11,325
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
11,325 2,000
Dawa ya KIENYEJI ndiyo nini?
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,830
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,830 2,000
Kwaio miaka yote hiyo miwili ulikua unamkula dry tu?
Ndio maana yake kuku wangu naanzaje kumshikia manati.
FYI kwa miaka yote hiyo pia nikipima bado nilikuwa sina maambukizi ya U.T.I hviyo sijui kwa nini nilikuwa siambukizwi.
 
Amanikullaya

Amanikullaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
943
Points
1,000
Amanikullaya

Amanikullaya

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
943 1,000
Wataalaam naomben mnielekeze dawa ya KIENYEJI ya UTI SUGU Coz nmetumia kila aina ya madawa ya hospitalin lkn sion mabadiliko

Huu ni mwaka Wa tatu inanitesaga tu
Kama upo siriusi IPO ya kienyeji Elfu ishirini.Tuwasiliane
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,579
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,579 2,000
Wataalaam naomben mnielekeze dawa ya KIENYEJI ya UTI SUGU Coz nmetumia kila aina ya madawa ya hospitalin lkn sion mabadiliko

Huu ni mwaka Wa tatu inanitesaga tu
Poleh
Wewe ni Ke ama Me?
Ukienda washroom baada ya kujisaidia unajisafishaje?

Na maji ama tissue?
Unafuta kuja mbele ama nyuma?
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top