Nitampata wapi?


S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
Kwanza nawapenda sana watanzania wenzangu popote mlipo Mungu aendelele kutupa amani na utulivu.Kuna binti anaitwa Ester nilikutana nae kwenye treni nikitoka mwanza kwenda dar (chuo),alikuwa ni mzuri sana na mpole mno,sikuweza mzoea ghafla coz kila mwanaume hasa vijana tuliokuwa ndani ya behewa hilo alionyesha interest kwake,but alikuwa ni muelewa sana na tulipofika Dom alinifuata na kuniomba campan akidai kuwa anahisi nimetulia kwa mtazamo wake na akadai kuwa vijana wengne mle ndani ya behewa wamekuwa wakimtongoza ovyo ovyo,binafsi sikuamin na nilifurahia sana ila sikupenda kumuonyesha ile hali.Dar alifikia kwa dada yake Tabata na akawa ndye grlfrnd wangu coz nilikuwa cngle hakiika tulipendana sanaaa.nikiwa ndyo namaliza mwaka wa 1,alisafiri kwenda kwao kahama na kwa bahati nzuri nilipata scholarship ya kusoma hapa nilipo sasa,alipofika alimueleza shangazi yake kuhusu mm na malengo yetu,mama na baba yake waliachana so alikuwa karibu sana na shangazi yake,na baadaye akaondoka kwenda rukwa alipokuwa baba yake,wakati huo nilikuwa nimeshaondoka TZ ikwa ni mawasiliano ya simu 2.nilikwa nampigia simu kila baada ya siku 3 na sms nyingi 2 coz niliamin kuwa huyo ndye alinipenda kwa dhati sababu sikuwa nakitu kabsa pindi aliponifuta na kunitaka tuwe pamoja (Jeg var med to tomme håndene)-hiyo ni lugha nayotumia hapa nilipo sasa nikiwa na maana nilikwa na mikono miwili mitupu.Cha ajabu simu yake ikwa haipatikani kwa muda mrefu.Nilipomaliza degree ya kwanza niliamua kusoma na masters ambayo ntamaliza mwakani mwezi 5.Naamin ndyo muda mzuri wa kuwa na Ester sababu nina hela ingawa siyo nyingi sna bt nyumba,gari na hela ya biashara naweza kuwa navyo b4 kuanza job ,nashukuru sna Mungu,elimu nzuri na v2 kibao 2 ninavyo sasa.Nafikiri ntakuwa na wakati mgumu wa kujua nani ananipenda.Moyoni naamin kuwa naweza tena kumuona Ester wangu.Naombeni msaada wenu ndugu zangu.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,772
Likes
12,291
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,772 12,291 280
Kaka kama ni mzuri kiivo basi mpotezee tu coz kama atakua hajaolewa basi atakua keshazalishwa watoto wa kutosha...!
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
pole sgaga kwa kushindwa kuonyesha nia yako hadi upate hela,kumbe sio mara zote pesa inaweza kununua vitu kama upendo wa kweli au kukupa raha,usijali sana kama ni ipo-ipo tu vs
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Kwanza nawapenda sana watanzania wenzangu popote mlipo Mungu aendelele kutupa amani na utulivu.Kuna binti anaitwa Ester nilikutana nae kwenye treni nikitoka mwanza kwenda dar (chuo),alikuwa ni mzuri sana na mpole mno,sikuweza mzoea ghafla coz kila mwanaume hasa vijana tuliokuwa ndani ya behewa hilo alionyesha interest kwake,but alikuwa ni muelewa sana na tulipofika Dom alinifuata na kuniomba campan akidai kuwa anahisi nimetulia kwa mtazamo wake na akadai kuwa vijana wengne mle ndani ya behewa wamekuwa wakimtongoza ovyo ovyo,binafsi sikuamin na nilifurahia sana ila sikupenda kumuonyesha ile hali.Dar alifikia kwa dada yake Tabata na akawa ndye grlfrnd wangu coz nilikuwa cngle hakiika tulipendana sanaaa.nikiwa ndyo namaliza mwaka wa 1,alisafiri kwenda kwao kahama na kwa bahati nzuri nilipata scholarship ya kusoma hapa nilipo sasa,alipofika alimueleza shangazi yake kuhusu mm na malengo yetu,mama na baba yake waliachana so alikuwa karibu sana na shangazi yake,na baadaye akaondoka kwenda rukwa alipokuwa baba yake,wakati huo nilikuwa nimeshaondoka TZ ikwa ni mawasiliano ya simu 2.nilikwa nampigia simu kila baada ya siku 3 na sms nyingi 2 coz niliamin kuwa huyo ndye alinipenda kwa dhati sababu sikuwa nakitu kabsa pindi aliponifuta na kunitaka tuwe pamoja (Jeg var med to tomme håndene)-hiyo ni lugha nayotumia hapa nilipo sasa nikiwa na maana nilikwa na mikono miwili mitupu.Cha ajabu simu yake ikwa haipatikani kwa muda mrefu.Nilipomaliza degree ya kwanza niliamua kusoma na masters ambayo ntamaliza mwakani mwezi 5.Naamin ndyo muda mzuri wa kuwa na Ester sababu nina hela ingawa siyo nyingi sna bt nyumba,gari na hela ya biashara naweza kuwa navyo b4 kuanza job ,nashukuru sna Mungu,elimu nzuri na v2 kibao 2 ninavyo sasa.Nafikiri ntakuwa na wakati mgumu wa kujua nani ananipenda.Moyoni naamin kuwa naweza tena kumuona Ester wangu.Naombeni msaada wenu ndugu zangu.
Kwenye Red Ester wako wengi sana Tanzania kwani haujui jina lake la pili?Kama hauji jina lake la pili karaga bao..
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Jamani msaidieni mwenzenu yuko kwenye lindi la mawazo,anamtaka mchuchu wake Esther.Lakini mmmhhh ninavyojua mambo ya Bongo ....out of sight out of mind! Anyway jamaa akaze roho na kama wakionana tena nashauri waanzie Angaza.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,412
Likes
1,726
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,412 1,726 280
google jina lake kamili unaweza kuta yupo kwa fb, siku hizi mitandao ya kijamii ni mingi.
 
S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
pole sgaga kwa kushindwa kuonyesha nia yako hadi upate hela,kumbe sio mara zote pesa inaweza kununua vitu kama upendo wa kweli au kukupa raha,usijali sana kama ni ipo-ipo tu vs
Ni kweli nilimuonyesha sana upendo muda wote bt ni yeye ndye alipotezea,najua pesa siyo kigezo kabsa cha upendo ila walio wengi siku hizi wanaangalia una nini kiti ambacho naaogopa sana
 
S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
ni kweli alikuwa mzuri sana ila mpole mno na mwenye upendo bt asante sana kwa ushauri wako dada
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
pole mwaya km unajua jina la pili mtafute kwenye fb km kajiunga utampata tu ester wako.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,244 280
Hukumbuki hata jina lake la pili?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
ushachelewa ww
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
kama unajua mpaka mtata nenda kamtafute, lakini itakuwa bahati yako sana kama ukimkuta yupo ktk hali yake uliyompendea. Ana Miaka Kama Mingapi Kiumli?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,909
Likes
15
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,909 15 145
haukuwa hata na namba ya mdogo wake au huyo shangazi yake? huna email yake? huna contact yoyote ya rafiki/shosti yake? umejaribu ku mgoogle hujampata? kumsearch kwa facebook/twitter/google plus hayupo?

Kama majibu ya maswali yote hapo juu ni sina/no, basi hesabu maumivu. Pole, subiri tu mwakani ukirudi, upige masafa ya Kahama na Rukwa umtafute Manually
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
haukuwa hata na namba ya mdogo wake au huyo shangazi yake? huna email yake? huna contact yoyote ya rafiki/shosti yake? umejaribu ku mgoogle hujampata? kumsearch kwa facebook/twitter/google plus hayupo?

Kama majibu ya maswali yote hapo juu ni sina/no, basi hesabu maumivu. Pole, subiri tu mwakani ukirudi, upige masafa ya Kahama na Rukwa umtafute Manually
daaaaaaaaaah.....
sniper kwa msako huu, asipopatikana atakuwa hayupo kwenye ulimwengu huu...
sgaga fanyia kazi ushauri wa sniper, hoping utafanikiwa...
wish u lucky
 
S

Sgaga

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
76
Likes
1
Points
0
S

Sgaga

Member
Joined Sep 28, 2011
76 1 0
haukuwa hata na namba ya mdogo wake au huyo shangazi yake? huna email yake? huna contact yoyote ya rafiki/shosti yake? umejaribu ku mgoogle hujampata? kumsearch kwa facebook/twitter/google plus hayupo?

Kama majibu ya maswali yote hapo juu ni sina/no, basi hesabu maumivu. Pole, subiri tu mwakani ukirudi, upige masafa ya Kahama na Rukwa umtafute Manually
Nasikitika sikuchukuchua namba ya shangazi yake,bt thks 4 ur advce mkuu,nashukuru sana,ntajaribu kwenda kahama.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245