Nisubiri ajira za ualimu za Dkt. Magufuli?

Nisubiri ajira za ualimu za Dkt. Magufuli?

fullcup

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Posts
809
Reaction score
2,216
Wanabodi,

Hamjambo wote,

Kampeni zinaendaje,

Muwazima wote?

Back to mada, Mimi ni mhanga wa tatizo la ajira za awamu ya tano maana nimehitimu miaka minne iliyopita katika fani ya ualimu masomo ni kiswahili na history. Sasa majuzi kati serikali ilitangaza ajira elf 13 nami nikatuma kujaribu bahati.

Kwa miaka kama minne iliyopita nilijikita kwenye kilimo na miezi kama hii ya mapumziko nimekua nikifungua center kwa ajili ya pre form one. Hawa watoto hunisaidia kupata hela ya kula na kunikeep active ili nisisahau sana mambo ya vitabu.

Ndio niliamua kufanya hivyo baada ya kuambiwa kama nikijitolea nitajitolea kwa 100% sitapata hatà ndululu maana shule hazina hela na za private zimejaa kama nikitaka basi nifundishe for funny!

Sasa wanazengo ndo nimekuja hapa nipate mawazo. Je niendelee na utaratibu wangu wa kila mwaka au nisubiri ajira zitoke kwanza?

Maana nahofia kuwauza watoto wa wakulima wenzangu iwapo nikapata post katikati ya kipindi cha maandalizi ya kujiunga na kidato cha kwanza.
 
😂 😂 😂 yaani usropishe mishe zako kwasababu umetuma maombi sehemu aisee mimi nimeomba hizo nafasi sasahivi nipo safarini kuzamia kwaZuluNatali hiyo bakaa tu.
 
Wabongo kwa uvumilivu komo na kuishi kwa matumaini yasiyokuwepo hamjambo.

Dubwana tangu 2015 linapiga danadana zile zile, mpaka leo bado mnaliamini tu. Aisee.

Ni bora hiyo pesa limhonge mbunge wa Upinzani ahame chama au hata kufanya chaguzi koko za marudio.

Furaha yake ni kuona mnamenyeka, mnaumia ndio maana kuajiri linaona kama linaharibu pesa.

Nambie ni kitu gani cha utu na kiubinadamu hilo jamaa limewahi kufanya kwa watu wasiokuwa watu wake wa karibu au walio na maslahi nalo.

Tena likishinda tena hali itakuwa mvaya mnooooooo
 
Endelea na mishe zako mpaka siku mshahara wa ualimu umeingia kwenye account yako.​
 
Endelea na mishe zako kama kawaida maana ajira haijulikani zinatoka lini na pia unaweza kupata au kukosa,kitu kingine ukipata kazi ni kufanya mpango na watoto ukawavusha yanin uwaze kitu ambacho bado hukijui
 
Wabongo kwa uvumilivu komo na kuishi kwa matumaini yasiyokuwepo hamjambo.

Dubwana tangu 2015 linapiga danadana zile zile, mpaka leo bado mnaliamini tu. Aisee.

Ni bora hiyo pesa limhonge mbunge wa Upinzani ahame chama au hata kufanya chaguzi koko za marudio.

Furaha yake ni kuona mnamenyeka, mnaumia ndio maana kuajiri linaona kama linaharibu pesa.

Nambie ni kitu gani cha utu na kiubinadamu hilo jamaa limewahi kufanya kwa watu wasiokuwa watu wake wa karibu au walio na maslahi nalo.

Tena likishinda tena hali itakuwa mvaya mnooooooo
Hili lizee limeharibu maisha ya watu wengi mno yaan kuna mna nkilifikiria nahis kutapikaa
 
Back
Top Bottom