Ningekuwa mimi ndo muuzaji ningejiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwa nn watu wote wanakataa hii model ya gar yangu! ( napiga picha kwa mbele nawawekea)
2. Kwa nini niwatukane potential customers( najaribu kuwalainisha kuwa kuna model za zaman na za kisasa, yangu ni model ya zaman kabisa kabla hamjazaliwa!!!)
3. kotokuwa na gari ndo kutokujua aina za magari?
4.kuna watu nawafahamu wenye magari hajui hata model ya gar yake utasikia tu "mi gar yangu toyota"
ushauri wa bure huku kuna watu tofauti wenye busara na wasio na busara kama ww, jitahid kuwa na ustaarabu hata wa kinafki tu unatosha.