Nisiwafichee!!

Mchimba Chumvi

JF-Expert Member
May 19, 2016
1,426
2,000
Nimekuwa mhudhuriaji mzuri sana humu jf hata kabla ya kufungua ID yaan nimetamani hata kutumia shortcuts kutokana na kuwa inspired na hawa jamaa humu jf
ONTARIO
Honestly huyu jamaa namwelewa kutokana na nyuzi zake conc , nimeingiwa na tamaa ya maisha mpaka nikafikiria kuacha shule niingie kitaa
MACMELO
Huyu jamaa naona kama anaingiza mkwanja sanaaa kutokana na kituu hii

Amahakika nataka kuwa kama ninyi wakubwaa !!! Je wewe kijana wa jf nani ana kuinspire humu
 

gapxo

Senior Member
Jun 7, 2017
130
225
Nimekuwa mhudhuriaji mzuri sana humu jf hata kabla ya kufungua ID yaan nimetamani hata kutumia shortcuts kutokana na kuwa inspired na hawa jamaa humu jf
ONTARIO
Honestly huyu jamaa namwelewa kutokana na nyuzi zake conc , nimeingiwa na tamaa ya maisha mpaka nikafikiria kuacha shule niingie kitaa
MACMELO
Huyu jamaa naona kama anaingiza mkwanja sanaaa kutokana na kituu hii

Amahakika nataka kuwa kama ninyi wakubwaa !!! Je wewe kijana wa jf nani ana kuinspire humu
Bashite
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom