pengine anataka attention yako tu...
humu utashauriwa sana uachane nae...ila kama unampenda wala usifanye hivyo
she wants u to get serious...kama uko tayari marry her...pengine anaona siku hizi upo upo tu..anajaribu kukushtua shtua aone reaction yako....
Doctor huyo anakupenda sana ila anajua amekukorofisha sasa anarusha hizo msg ili ukasirike haraka ili uropoke ili ajue msimamo wako ili nae achukue hatua.Cha msingi ebu mpime kwa kumpiga chini.
Morning pals!..nilifanya maongez flan na kijana mmj alyemalza fom6 last yr juu ya maisha walyokutana nao jeshn...alnambia galz weng hufanywa sex treasures ili kupunguziwa shuruba za adhab pia kupata mda wakupumzka...alnambia weng waligongwa.
Mbona mnashadidia sana ndoa jamani? Sio rahisi ivo
Basi ampige chini.kama ndoa kwake sio rahisi.ultimatum ya mahusiano yoyote nini?
Sio lazima ndoa..it could be just for fun its human nature ila ndoa ni mambo mengine kabisaaa....sawa mtawa wangu?
Love for fun? Si kwa case ya mleta mada
ini
niambie kuna nin
mkuu The Boss that is possible only kama jamaa huyo sio demu wake wa kwanza, I mean jamaa kama ana experience otherwise he cant....!
Na wewe mtumie sms ukijifanya uko in love na msichana mwingine..tena weka na jina kabisaa then jifanye umekosea kutuma ikaenda kwake "tit for tat"
We nenda tu lakini
Utajionea mwenyewe
BTW hakuna mchagga mwanajeshi
laivu ndugu ahahahahahaa ila wapo bana mweeee basi na mimi siendi na sitaki mume mwanajeshi
laivu ndugu ahahahahahaa ila wapo bana mweeee basi na mimi siendi na sitaki mume mwanajeshi
Kwanini hutaki mwanajeshi?