Nishaurini dhidi ya huyu mchumba wangu

pengine anataka attention yako tu...

humu utashauriwa sana uachane nae...ila kama unampenda wala usifanye hivyo

she wants u to get serious...kama uko tayari marry her...pengine anaona siku hizi upo upo tu..anajaribu kukushtua shtua aone reaction yako....
 
Achana nae hyo ila b4 that cjependekeze akupe mtaji wa kutosha then piga chini fasta maana mabnt town wako kibaoo afu wazur tu
 
pole mkuu,jaribu kukaa nae sehemu yenye nafasi mueleze yote ya moyoni ambayo hupendi ayafanye akitoa mjibu ya nyodo mean hakuelewi achana nae tena kwa upendo tu alafu ndani ya cku mbili unavuta kifaa kipya,Hiyo ndo hurejesha hadhi ya kiume
 
Yote hayo haujashtuka tu mkuu kwa jinsi ulivyo jieleza ni wazi kabisa shemeji anajamaa na kashakolezwa sasa anatafuta sababu...na hapo sasa ndio ile stage ya mgogoro kidogo mtoto anakimbilia neno tuachane..ukimchunguza utamkamata.. nje ya hapo..utakuja kupata message nyingine anamsifia jamaa kwa kumfikisha kunako..,
 
Fata ushaurinwa The boss utajua tu the scene behind.
Usijifanye eti unampenda sana kwahiyo waona ngumu kutemana.
Utapata shida zaidi mkiwa kwenye ndoa kama hutomjua sasa.
 
Doctor huyo anakupenda sana ila anajua amekukorofisha sasa anarusha hizo msg ili ukasirike haraka ili uropoke ili ajue msimamo wako ili nae achukue hatua.Cha msingi ebu mpime kwa kumpiga chini.
 
Usipomjibu hiyo msg utazidi kumchanganya zaidi...nadhani anapenda attention ndo maana anakutumia hizo msgs....lakini pia anza kufikiria "exit strategy".

kumuonyesha he don care amrudishie hiyo text bila kuuliza chochote, atafil guilty na kuanza kutoa maelezo mwenyewe
 
love after "real love"
 
Na wewe mtumie sms ukijifanya uko in love na msichana mwingine..tena weka na jina kabisaa then jifanye umekosea kutuma ikaenda kwake "tit for tat"
 
Kama upo whatsApp tafuta picha ya demu mkaree weka profile pic afu tulia tulii.....kama hajakutafuta muyamalize......subiri manyoya!!
 
Ameshaujua udhaifu wako wa kimaamuzi ndo maana anakuburuza,hivyo badala ya kukaa unaumiza kichwa kuhusu yeye nakushauri ujitathmini upya tena kwa kina,kisha chukua hatua!
 
Morning pals!..nilifanya maongez flan na kijana mmj alyemalza fom6 last yr juu ya maisha walyokutana nao jeshn...alnambia galz weng hufanywa sex treasures ili kupunguziwa shuruba za adhab pia kupata mda wakupumzka...alnambia weng waligongwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…