Nishati ya umeme na kizazi kijacho


mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,897
Likes
685
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,897 685 280
Kwa wale wenzangu na mimi mnaokaa kwenye sehemu za maisha ya watu wa kati(middle class) bila shaka mgawo wa umeme ni kitu cha kawaida.Lakini la kushangaza ni mustakhabali wa maisha ya watoto wetu na nishati hii muhimu ambayo ni HAKI YA MSINGI ya kila mwananchi wa taifa hili.Si mara moja au mara mbili nimeshuhudia umeme ukiwa umekatika,ukirudishwa unasikia nderemo na vifijo kutoka kwa watoto hawa.

Wasiwasi wangu ni kwamba,tunalea taifa la kesho ambalo linajijengea khali ya utegemezi,imefikia hatua ambapo watoto wanaopiga kelele umeme unaporudi,kuona kama ni favour fulani kwao.Hii ni saikolojia ya hatari inayojengwa ndani ya watoto wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,741
Members 475,675
Posts 29,299,130