Nisaidieni namna ya kumpata mke wangu

Nisaidieni namna ya kumpata mke wangu

Wanawake wako wengi san mtaani wenye tabia nzuri na wana uhitaji wa ndoa. Tena unaonekana una maisha mazuri, na una body km ya @NoelMtalo why uteseke? Vuta jiko jingne chapchap achana na huyo mwanamke mpumbavu.
noel mtalo huyu wa insta 😂😂😂😂 kumbe kuna watu vichaaa ehee
 
Tuanzie hapa unaisi kwanini?? Atakua kaondoka kulikua kuna ugomvi hivi karibuni au??
 
Habari zenu ndugu zangu ,
Ukweli sipo vizuri toka tarehe 18 mke wangu alipoondoka asubuhi ,

Awali nilimnyang'anya simu usiku wa kamkia jana nimekuja kuikagua simu yake nikabaini alikuwa na mahusiano na mwanaume mwingine ,

Kwa kweli ni stori ndefu sana ndugu zangu naombeni mnisaidie namna ya kumpata popote alipo pia namba za mwanaume aliyenae ninazb ila amezima simu pia jana nilimpigia nikamuuliza akakataa hamjui mke wangu ila ushahidi wa sms alizokuwa akimtumia mke wangu ninazo,

NAWASIHI SANA IWE KI UTAALAMU (UGANGA) AMA KWA NAMNA YOYOTE MNISAIDIE NATESEKA KAZI SIWEZI KUFANYA KWA AJILI YAKE,

PICHA YA MKE WANGU HII HAPO CHINI KWA YEYOTE ATAKAE MUONA ANIAMBIE.

Pia ameniaxhia mtoto wa mika 2 bila nurumaView attachment 999660View attachment 999661View attachment 999663

Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu mke ambae anaacha kitoto cha miaka 2 huyu si mke, tena acha nikuambie ukweli hata kaa huu ukweli utakuuma sana, huyu mke HAKUPENDI ACHANA NAE, hata pengine huyu mtoto sio wewe baba,pale unaona mke wako anaaza mahusiano na mume wingine la kufanya ni moja tu ACHANA NAE, hata bibilia inaruhusu kuacha mke sababu ya usherati, mkuu huyu si mke huyu ni malaya, pole kwa kusema hivyo, kaa ni mke anayekupenda angeenda kwa wazazi wake akuite huko kaa kuna tatizo musuluhise huko, lakini kaa unakuta texts kwa simu yake toka kwa mume wingine dawa ni moja tu MUACHIE HUYU MUME HUO MKE UNAIA WAKO, tafuta binti uoe ambae atakupenda kwa DHATI, barikiwa katika jina kuu la yesu
 
Anaitwa GENGE MASHANBA yupo humu Geita mkuu na jana nilizungumza nae kwa namba 0763378413 ambaayo mpaka sasa haipatikani
Watakuwa wamefanya kuzima simu, jua mkeo saivi yuko na bwanaake anapewa vidonge huku anakutukana matusi yooote na kushukuru bora umejua amepata muda mzuri wa kuwa na yule
 
mkuu mke ambae anaacha kitoto cha miaka 2 huyu si mke, tena acha nikuambie ukweli hata kaa huu ukweli utakuuma sana, huyu mke HAKUPENDI ACHANA NAE, hata pengine huyu mtoto sio wewe baba,pale unaona mke wako anaaza mahusiano na mume wingine la kufanya ni moja tu ACHANA NAE, hata bibilia inaruhusu kuacha mke sababu ya usherati, mkuu huyu si mke huyu ni malaya, pole kwa kusema hivyo, kaa ni mke anayekupenda angeenda kwa wazazi wake akuite huko kaa kuna tatizo musuluhise huko, lakini kaa unakuta texts kwa simu yake toka kwa mume wingine dawa ni moja tu MUACHIE HUYU MUME HUO MKE UNAIA WAKO, tafuta binti uoe ambae atakupenda kwa DHATI, barikiwa katika jina kuu la yesu
Kuna miandiko mingine kuielewa ni issue😱😱
 
mkuu mke ambae anaacha kitoto cha miaka 2 huyu si mke, tena acha nikuambie ukweli hata kaa huu ukweli utakuuma sana, huyu mke HAKUPENDI ACHANA NAE, hata pengine huyu mtoto sio wewe baba,pale unaona mke wako anaaza mahusiano na mume wingine la kufanya ni moja tu ACHANA NAE, hata bibilia inaruhusu kuacha mke sababu ya usherati, mkuu huyu si mke huyu ni malaya, pole kwa kusema hivyo, kaa ni mke anayekupenda angeenda kwa wazazi wake akuite huko kaa kuna tatizo musuluhise huko, lakini kaa unakuta texts kwa simu yake toka kwa mume wingine dawa ni moja tu MUACHIE HUYU MUME HUO MKE UNAIA WAKO, tafuta binti uoe ambae atakupenda kwa DHATI, barikiwa katika jina kuu la yesu
Umesisitiza sana habari ya kuachana mkuu na akati mwenzio unaona kasema hafanyi lolote kwa ajili ya mkewe kuondoka....that means jamaa anahisi yeye ndo kamvuruga mkewe
 
Inaonekana mkeo amekuwa sio mwaminifu katika ndoa yenu, na wewe inavyoonesha unampenda sana na unahisi kuvunjika kwa uaminifu sababu ni wewe( kuna mahali umeandika labda sababu ya ubize wa kazi) maushauri utapewa mengi sana ya kuachana lakini lazima ujichange na akili yako usikurupuke wewe ndo unaijua nafasi ya mkeo ktk maisha yako, fuatilia ujue alipo akipatikana chukua muda tafakari kwanza muombe Mungu akupe maamuzi yenye hekima na busara kutokana na huyo situation ya ndoa yako na utafanikiwa kutatua changamoto iliyojitokeza. Jf tunashauri tu bila kuvaa kiatu cha mhusika na lazima neno kuachana litatawala
 
Endelea kumtafuta mkuu na usisikilize ya walimwengu akirudi msamehe mlee mtoto wenu maana samehe saba mara sabini wewe naamini hata mara kumi bado msamehe na usipende kumkera kabisa ili uishi kwa amani/FUATA MOYO WAKO ULIPO ILA USIACHE KUTUMIA AKILI...................(MWILI MKUBWA ROHO NDOGO)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zenu ndugu zangu ,
Ukweli sipo vizuri toka tarehe 18 mke wangu alipoondoka asubuhi ,

Awali nilimnyang'anya simu usiku wa kamkia jana nimekuja kuikagua simu yake nikabaini alikuwa na mahusiano na mwanaume mwingine ,

Kwa kweli ni stori ndefu sana ndugu zangu naombeni mnisaidie namna ya kumpata popote alipo pia namba za mwanaume aliyenae ninazb ila amezima simu pia jana nilimpigia nikamuuliza akakataa hamjui mke wangu ila ushahidi wa sms alizokuwa akimtumia mke wangu ninazo,

NAWASIHI SANA IWE KI UTAALAMU (UGANGA) AMA KWA NAMNA YOYOTE MNISAIDIE NATESEKA KAZI SIWEZI KUFANYA KWA AJILI YAKE,

PICHA YA MKE WANGU HII HAPO CHINI KWA YEYOTE ATAKAE MUONA ANIAMBIE.

Pia ameniaxhia mtoto wa mika 2 bila nurumaView attachment 999660View attachment 999661View attachment 999663

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu,,ila sijui kama mke wako naye kama yupo JF maana kama yupo humu akaona ulivyoandika atafurahi sana,
Na atakutesa mno
 
Mkuu kama umetoa taarifa kaa raha msarehe, ajili mdada uwe unamlipa elf 40 mwezi akutunzie mtoto wako, au peleka mtoto kwa bibi yake then subiri miezi 3 ipite halafu nenda katoe talaka na oa mwanamke mwingine. Atakusumbua kichwa huyo kaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom