Nisaidieni kutafsiri ndoto hii

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,942
2,000
Ndugu hiyo ndoto yako isimuhusishe mkulu, utawekwa rumande hadi mwsho wa uongozi wake
 

Ramea

JF-Expert Member
Mar 19, 2015
1,912
2,000
Uliota ajira zimetolewa na nani? Mana ndoto za watz wengi wanaota wakiwa na Rais wa awamu ya nne Mh. Ki....huyu wa sasa mmmh!!
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,806
2,000
Inaashiria unanyota ya uchawi... Pia usilale umeshika mapust inaleta ndoto mbaya. Jifunze neno la uzima kwa bidii
 

joseph mzuma

Member
Dec 31, 2015
59
125
Jitahd kuwa karibu sana na watu wa mungu inaonekana kuna mzimu wa uchawi unakunyemelea mungu amekuonyesha njia mapema jinsi ya kuukabili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom