Nisaidieni jinsi ya kuhifadhi mafile mtandaoni

Nisaidieni jinsi ya kuhifadhi mafile mtandaoni

P I M

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Posts
139
Reaction score
24
Habari zenu wana JF,

Kama hardline ilivyojieleza, kama kuna mtu anajue app yoyote ya kuweza kuhifadhi. Mfano picha, video & miziki ili niweze kuformat memory card yangu please nisaidie maake memory hii inanisumbua sana na kuna picha za muhimu sana sitak kuzipoteza.
 
Tumia Google driver mkuu kihifadhi kama una account ya gmail. Ila unapata 1GB
 
vipi naweza kizidownload tena na kuzrudisha kwenye gallery pozzyfaza
 
Tumia online storage kama Mediafire na 4Shared. Lakini kuzuia matumizi makubwa ya data, unaweza ukacopy kwenye PC yako kisha ukaformat na kurejesha files zako muhimu kwenye memory card yako baadaye...
 
pia unaweza tumia onedrive kama una email kwa hotmail wanakupa 15gb mi ndo naitumia hiyo mkuu.
 
Tumia online storage kama Mediafire na 4Shared. Lakini kuzuia matumizi makubwa ya data, unaweza ukacopy kwenye PC yako kisha ukaformat na kurejesha files zako muhimu kwenye memory card yako baadaye...

Asante sana mkuu ila cna PC ndo maana nikaomba kujua app
 
Unaweza kutumia G drive 15gb kama una email ya google, au unaweza kudown Dropbox ingawa hii ni 1.5gb ila uzuri wake inaweza kuwa unaweka mara moja una access every were na nyingine hizo wadau walizotaja hapo juu
 
pia unaweza tumia onedrive kama una email kwa hotmail wanakupa 15gb mi ndo naitumia hiyo mkuu.

Duh kumbe hotmail wako vzuri sana 15GB safi sana
 
Unaweza kutumia G drive 15gb kama una email ya google, au unaweza kudown Dropbox ingawa hii ni 1.5gb ila uzuri wake inaweza kuwa unaweka mara moja una access every were na nyingine hizo wadau walizotaja hapo juu

Asante sana
 
Shukurani sana kwenu hakika mmenisaidia sana.
 
Back
Top Bottom