Nisaidieni jamani ni mjibu ustadhi wangu

M

msambaa mwenyewe

Member
Aug 17, 2016
70
125
asalamu wana jf .. kuna shekh wangu huwa anapenda sana kuniomba ushauri juzi tulikuwa tunapiga story akaniambia"" mgosi unajua mm nina matatizo yaan msichana au mwanamke akiniita kwa jina langu rama huwa najiskia vibaya nahis hisia za mapenzi zina nijia na jamaa anasimama kabisa """ kwakeli nilishindwa humjibu nikamwambia subir nitakupa jibu huwa sisi tunapenda kumuita ustadhi na ndio jina ambalo watu wengi humuita kwalo

naombeni mwenye utaalamu wa hili au afanye nn hii hali isimtokee
karibun ninasubiri mchango wenu ni mfikishiee
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Oct 19, 2014
5,225
2,000
Mkiwa Hamna hisia mnalalama,mkiwa Nazo mnalaumu,yaani ustadh mzima hajui hata kushukuru neema za Muumba wake? Amepewa ruksa ya kuoa wake wanne bado hajajua jinsi gani ya kudhibit hisia zake? OK iko hivi fact zinasema kua mpenzi wako akikuita jina lako kwa mkato au jina LA nyumbani hua inaamsha hisia za kimapenz au mahaba,so asiendelee kupanic na vitu vidogo hvo
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Jul 1, 2016
4,161
2,000
so nyege zake zpo kwenye jina lake
 
DUBULIHASA

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
1,858
2,000
Mwambie ajaribu kula nyama zenye mafuta mengi tatizo litaisha.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,909
2,000
asalamu wana jf .. kuna shekh wangu huwa anapenda sana kuniomba ushauri juzi tulikuwa tunapiga story akaniambia"" mgosi unajua mm nina matatizo yaan msichana au mwanamke akiniita kwa jina langu rama huwa najiskia vibaya nahis hisia za mapenzi zina nijia na jamaa anasimama kabisa """ kwakeli nilishindwa humjibu nikamwambia subir nitakupa jibu huwa sisi tunapenda kumuita ustadhi na ndio jina ambalo watu wengi humuita kwalo

naombeni mwenye utaalamu wa hili au afanye nn hii hali isimtokee
karibun ninasubiri mchango wenu ni mfikishiee
OSHIE Nn swali an ijo mghosh wa huulika iwe?
 
J

jiwe la majiwe

JF-Expert Member
Sep 18, 2016
2,541
2,000
Atafute kazi kazi
Hahahahaha.....!na wengi wanapenda kukaa vijiweni kunywa kahawa na kucheza bao mpaka kanzu zinatoboka na kibaraghashea kinachakaa kabisa,Fanya kazi shekh wangu acha uvivu.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,076
2,000
Mwanaume Mwenzio akiwa anakueleza kueleza Masuala yake yanayosababisha Uume wake kusimama Mara kwa Mara kuwa na tahadhari chochote kinaweza kukutokea.

Ungemuuliza Mama au Dada yake akimwita pia Mwamvuli huwa unafunguka?
asalamu wana jf .. kuna shekh wangu huwa anapenda sana kuniomba ushauri juzi tulikuwa tunapiga story akaniambia"" mgosi unajua mm nina matatizo yaan msichana au mwanamke akiniita kwa jina langu rama huwa najiskia vibaya nahis hisia za mapenzi zina nijia na jamaa anasimama kabisa """ kwakeli nilishindwa humjibu nikamwambia subir nitakupa jibu huwa sisi tunapenda kumuita ustadhi na ndio jina ambalo watu wengi humuita kwalo

naombeni mwenye utaalamu wa hili au afanye nn hii hali isimtokee
karibun ninasubiri mchango wenu ni mfikishiee
Kweli uchaguzi wa Mwaka jana ulikuwa mchungu!
 
rahamis

rahamis

Member
Nov 30, 2016
91
125
Aoe mke, ikiwa bado aongeze na kama bado hali inaendelea imalizie idadi ya wanne. Hakuna tiba mbadala hapo.
 
Top Bottom