Nipeni ushauri ndugu

Nipeni ushauri ndugu

Kila mtu ana lake hapa duniani, as long as huwafanyii watoto wadogo au haubaki kama inakupa furaha we endelea tu.

Usiseme unawafanyia hivo wanawake as if unawatia wao uchafu wakati kimsingi hata wewe unajitia uchafu. Kwanini wanaume kwenye kufanya mapenzi ya aina yoyote ile mnadhani mwanamke ndiye anayekomoleka? Kama umetambua hupendi acha na Mungu akusimamie.
 
Kila mtu ana lake hapa duniani, as long as huwafanyii watoto wadogo au haubaki kama inakupa furaha we endelea tu.

Usiseme unawafanyia hivo wanawake as if unawatia wao uchafu wakati kimsingi hata wewe unajitia uchafu. Kwanini wanaume kwenye kufanya mapenzi ya aina yoyote ile mnadhani mwanamke ndiye anayekomoleka? Kama umetambua hupendi acha na Mungu akusimamie.
mwanaume n mwanaume ,mwanamke n mwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni mwaka wa 4 namfukuru mungu lakin Leo nimekaa chini kuona hatma ya maisha yangu kuhusiana na dhambi nilizozitenda hakika mm sio wa kuigwa na jamii yoyote ile .

MCHEZO ULIPOANZIA
nakumbuka ilikuw 2016 nilihama kikazi kutoka mkoa A kwenda B baada ya kupata kidogo kulingana na Kaz ngum za machimboni.
Kina dem nlimtongozaga akaingia king tupanga mikakat namna ya kukutana ,nakumbuka ilikuw alhamis mida ya jion dem ananipigia simu nimpe direction mpaka ghetto,dk 20 nyingi huyoo kajaa,tulipiga story kadhaa badae nkaomba mgegedo akakubal bila hiyana ,kbla ya show tukapima kwnz coz vipimo nlikuw navyo mageton ,tumeanza mgegedo nkaona analala chali ananiambia"baby nna ham" huku akibinua kiuno kuashiria nipite rough road ,ilikuw Mara ya kwanza ,nlisita sita mwishow nkakubal nkaingiza taraaatiiibu nkaskia "chubwiiii" kichwa cha chin kikiashiria kimeingia sehem yenye joto zaid,bas nlipump Mara kadhaa nkaongeza speed nkatoa waafrika,nlieenjoy Sana na nkaona ndo mchezo pekee wenye raha kuliko beseni LA mbele,tangu Siku hiyo nmetembeza sana mkia wanawake walioolewa,mabinti,wanachuo,wake za watu,vibint vidogo vidogo,






NIMEAMUA NITUBU DHAMBI HII MANA NIMEONA SIO UJANJA KUWAFANYIA HIVI WANAWAKE.


ila ile kitu ukiizoea huwez chakata mwanamke mbele.

Jumla ya wanawake nliobahatika kuwa071 ni 52 tu



2020MAN"
mwaka huu nimepanga kuoa .
Shukran

"Sijui kulemba mwandko,nmeishia form 2"



Sent using Jamii Forums mobile app
Ukioa na wewe wajanja watakuzibulia mtaro mkeo (hii ni Kama na wewe ulizibua wake wa wenyewe)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila kuokoka hiyo tabia sidhani kama utaweza kuacha.
 
Nyie ndo wale mnaoharibu wanafunzi wetu wakike kwa kisingizio wasishike mimba

Naomba kabla toba yako haijakubaliwa upigwe na radi kwanza.

Kwani hao wanafunzi wa kike wanalazimishwa??, si wanakubali wenyewe kulawitiwa Goddess
 
Back
Top Bottom