Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,551
- 64,948
- Thread starter
- #21
34Ana umri gani mkuu uyo mchepuko?
34Ana umri gani mkuu uyo mchepuko?
Duuu uyo mdump tu mkuu
Nitampa presha bi mkubwa iwe tatizo mkuuMwambie Mkeo kwamba kuna mwanamke anakusumbua sana na umuombe amkanye woman-to-woman. It works 24/7
Tatizo ni namna ya kumuacha,unaweza ukamblock wiki nzima lakini atakutafuta kwa kila njiaDuuu uyo mdump tu mkuu
Nitumie njia gani mkuuHujaamua kaka, ila unajaribu kujidanganya.
Najitahidi kufanya hivyo mkuu,lakini bado anakaba tu nabaadaye najikuta nahudumia
ha ha ha unitakii mema mkuu,bora kula kimya kimya
ha ha ha unitakii mema mkuu,bora kula kimya kimya
Hahahahaaaaa, hatari sanaKapime HIV mwambie dokta akuandikie uko HIV+ mletee muonyeshe,akikaza badoo
usiku mkilala siku 1 jifanye unaota anza kuongea sema jina la mwanamke mwingine kabisa mfano Sema Grace mke wangu nakupenda sana,ntakuoa mapema tu,nasuburi niachane na huyu gume gume (unamtaja jina huyo mpz wako),hakikisha unaanza kuota muda ambao ataskia ukiota.
Akikaza tena, siku 1 jifanye una majini jidondoshe halafu sema kwa nguvu "Nataka nyamaaaaaaaa,nataka damuuuuu ndiooo nataka damuu ya flani (unamtaja jina huyo mpz wako) hapo hakikisha upo serious sema nataka kula mtuuuuuu...
Akikaza tena, Huyo mkeo nakwambia usimuache aseeee hamna namna utakua umeshanasa tena.