Nipe tofauti ya Head coach na Manager.

Nipe tofauti ya Head coach na Manager.

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,709
Reaction score
1,735
Jana kwenye UCL kati ya Real Madrid na Manchester United SS3 waliniduwaza mwanzoni kwenye mahojiano baada ya prematch kwa kumuonesha Jose Mourinho ni 'headcoach' na Alex Ferguson ni 'manager'.
Wakati wa kuonesha 'lineups' kibao kikabadilika na kuwaonesha wote ni 'coach', sasa mwenye utambuzi hapa atiririke kufafanua tofauti hiyo.
 
Coach ni yule jukumu lake kubwa ni kufundisha mpira tu,huku bongo karibu wote ni makocha,manager kila kitu cha club anahusika,

Kuhusu jana kaa ukijua hata wazungu ma-mburula wako wengi tu,ndio maana wamejichanganya same mechi maelezo tofauti
 
Coach ni yule jukumu lake kubwa ni kufundisha mpira tu,huku bongo karibu wote ni makocha,manager kila kitu cha club anahusika,

Kuhusu jana kaa ukijua hata wazungu ma-mburula wako wengi tu,ndio maana wamejichanganya same mechi maelezo tofauti
Hata mimi mwanzoni ilinipa maswali mengi mno (si unajua tena jamaa zetu wa kisiwani kwa kujisifu!) kutaka kujua maana ya kutofautisha Jose na Alex, baada wakawatambulisha katika cheo kimoja, nikabutwaa.
 
Mc Tilly Chizenga uko sahihi, ngoza nijazie hapo ulipoishia mkuu;
Kulingana na mfumo wa ligi nyingi za Ulaya, majukumu ya meneja hufanywa na kocha mkuu[head coach], ambaye anaitwa tu Meneja.
Chini yake kunakuwa na makocha kadhaa, huenda wakawa 4 au 5 au zaidi.
1.Kocha wa Makipa
2.Kocha wa mabeki
3.Kocha wa mazoezi ya viungo
4.kocha wa washambuliaji/viungo.
5.Kocha msaidizi[msaidizi wa meneja/kocha mkuu]

Tofauti yao ni sisi ni majukumu ya kocha mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom