Nini tofauti ya battery ya simu 5000mAh na 6000mAh?

Nini tofauti ya battery ya simu 5000mAh na 6000mAh?

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Naomba kupata uelewa kuhusu hizi battery mbili za simu tofauti yaani 5000mAh na 6000mAh inamaanisha nini? Nataka simu inayotunza charge kuliko nyingine kati ya hizi itakuwa ni IPI na kwa nini?

Infinix hot 10T battery yake ni 5000mAh na infinix hot 10i battery yake ni 6000mAh
Nataka inayohifadhi charge muda zaidi hapo
 
tenki la maji la lita 5000 na la lita 6000 lipi lita tunza maji kwa muda mrefu ? jibu: la lita 6000

hal kadhalika, tenki la 6000l litachukua mda kulijaza kuliko la 5000l kwa pump ile ile

samahani niko nje ya mada kidogo
 
Namba tuu zinajieleza mkuu....
NOTE : bado huwezi toa jibu la moja kwa moja, Ukaaji wa charge wa simu unaamuliwa na vitu vingi, ikiwemo Display Resolution-size and type, Processor, Refresh rate n.k n.k...

Sasa kwa Simu zako wewe Hio Hot 10T tunatarajia aachwe kwa mbali sana na 10i, kwanza battery ni ndogo, pili factors nyingne za matumizi ya charge kamzidi mwenzake..
 
Namba tuu zinajieleza mkuu....
NOTE : bado huwezi toa jibu la moja kwa moja, Ukaaji wa charge wa simu unaamuliwa na vitu vingi, ikiwemo Display Resolution-size and type, Processor, Refresh rate n.k n.k...

Sasa kwa Simu zako wewe Hio Hot 10T tunatarajia aachwe kwa mbali sana na 10i, kwanza battery ni ndogo, pili factors nyingne za matumizi ya charge kamzidi mwenzake..
Correctly
 
Back
Top Bottom