Nini tofauti ya al kaaba na kahaba?

Nini tofauti ya al kaaba na kahaba?

Father of All

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2026
Posts
391
Reaction score
732
1790282766245.png

Sina mengi ya kusema. Nikidurusu namna wafuasi wa bwana moody wapendavyo chini kiasi cha kuhalalisha ukahaba, nashindwa kutofautisha dhana mbili yaani kaaba na ukahaba kwa sababu ni kama viumeungana. Wanangu nisaidieni nitoke kizani. Ukahaba ni kuwa na wapenzi wengi wakati kaaba chimbuko lake ni kuabudia miungu wengi. Kwanini waislamu hutenganisha wanaume na wanawake misktini lakini, tena wakiwa hawana hata nguo za ndani, huchanganyika kwenye hija. Hii yaweza kuwa ajali au kuna kitu hatujakielewa? Kunani nyuma ya pazia juu ya kujipiga huku mtama? Kama waislamu wadaivyo kuwa wakristo ni washirikina kwa kuabudia msalaba, jambo ambalo ni kweli, je wau hawaabudii jiwe hili al kaaba wal kahaba? Nani amcheke au kumkosoa nani wakati wote wanafanya kitu kile kile?
1790283076910.png
 
Back
Top Bottom