nini tiba ya hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini tiba ya hii

Discussion in 'JF Doctor' started by gfsonwin, May 5, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    jf doctors nini ni tiba ya tumbo la mp? na hapa namuongelea mwanamke ambaye tayari ameshazaa tayari lakini bado siku za mp anaumwa kama anataka kuzaa tena.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mmmhhh aisee pole sana tokea umejifungua ndio hivyo hali ulionayo pole sana..
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    ahsante sana kiongozi. ila naumwa serious.
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole..i know how it hurts jamani-mpaka unatamani umwazimishe mtu mwingine hilo tumbo!sijazaa lakini maumivi nnayo jiakiskiaga-acha tu!
    I heard it gets better after child birth lakini!
    Tungoje wataalamu..ma obs and gyn mkwapi??
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    phina naona leo akina mzizi mkavu wametususa, but kweli nahitaj msaada.
     
  6. phina

    phina JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pain killers??diclofenac injections??
    Hata buscopan haisaidii??

    Sijui tuwa-PM kabisa??
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    it has gone far than that kwani nimechoma hizo sijatulia ikabidi wanipe powercef may be ni infection lakin bado, now am scared kwani damu inatoka nyingi na maumivu ni makali and nilifanya ultra sound hawajaona tatizo la kivile. hapo ndo nilipochanganyikiwa
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    possible una endometriosis
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    sasa nifanyeje?
     
  10. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    check with ur dr
     
  11. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya majina haya! Wewe gfsonwin I am half way in Love with you nilijua ni mwanaume.

    Zile comments za kujenga kwenye ile thread zilinifanya nianze kujipanga ili nikutokee

    tujaribu toka out. Nipo dissapointed sasa. Pole na tumbo shosti.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,420
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    ASANTE sana ma dia me ni ke. usjali but sikujua kama nawakuna watu..... lol ......
     
Loading...