Nini Matumizi ya High Power Clipper B/G/N USB Adapter

Nini Matumizi ya High Power Clipper B/G/N USB Adapter

NkumbiSon

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Posts
2,578
Reaction score
3,674
Naomba msaada wakufahamu ni nini kazi ya hiki kifaa na namna kinavyotumika.

Nimejaribu kuelewa lakini nadhani lugha imenichanganya kidogo huko mitandaoni.

Kuna mtu kaniletea ajue kazi yake kanikuta na mimi sifahamu

Sina camera nzuri, ila kina antena mbili na kadishi kadogo

Kifaa kimeandikwa.

HIGH-POWER
CLIPPER B/G/N USB ADAPTER
LONG RANGE AND HIGH SENSITIVITY.

kwa chini Katika mabano kimeandikwa
TERNARY PA

Asanteni...!!!
 
Naomba msaada wakufahamu ni nini kazi ya hiki kifaa na namna kinavyotumika.

Nimejaribu kuelewa lakini nadhani lugha imenichanganya kidogo huko mitandaoni.

Kuna mtu kaniletea ajue kazi yake kanikuta na mimi sifaham.

Sina camera nzuri, ila kina antena mbili na kadishi kadogo

Kifaa kimeandikwa.

HIGH-POWER
CLIPPER B/G/N USB ADAPTER
LONG RANGE AND HIGH SENSITIVITY.

kwa chini Katika mabano kimeandikwa
TERNARY PA

Asanteni...!!!

Kwa nilivyokiangalia kwa haraka, hiki ni kifaa cha kuunganisha point mbili zilizo mbali kwa kutumia wifi.

Umbali wa takriban mita 800 hadi 1Km vitaweza kuunganishwa na hiki kifaa, vikiwepo viwili vilivyoangaliana (line of site) kupitia hicho ki-dishi chake na cha mwenzake.

Kuna vifaa vingine kama hivi vinaitwa NanoStation pia unaweza kuvitumia kuunga network wirelessly hadi kilometa 2.
 

Attachments

  • images (22).jpeg
    images (22).jpeg
    9.2 KB · Views: 14
Kwa nilivyokiangalia kwa haraka, hiki ni kifaa cha kuunganisha point mbili zilizo mbali kwa kutumia wifi.

Umbali wa takriban mita 800 hadi 1Km vitaweza kuunganishwa na hiki kifaa, vikiwepo viwili vilivyoangaliana (line of site) kupitia hicho ki-dishi chake na cha mwenzake.

Kuna vifaa vingine kama hivi vinaitwa NanoStation pia unaweza kuvitumia kuunga network wirelessly hadi kilometa 2.
hapo sasa..
Maana waya wake ni mfupi tuu kama wa antena ya Tv Decoder sasa tukisema kinafanya kazi kwa kuangaliana na kifaa kingine, hapo ndio nakosa kuelewa.

Ni kweli kwa maelezo yake kina boost connection ya wireless ila nisichofahamu ni kivipi na kinaboost kwa ajili ya device zipi?

Nazidi kutafuta majibu ila mtandaoni site nyingi ni zinazouza aina hii ya kifaa bado sijapata inayokielezea kinagaubaga.
 
hapo sasa..
Maana waya wake ni mfupi tuu kama wa antena ya Tv Decoder sasa tukisema kinafanya kazi kwa kuangaliana na kifaa kingine, hapo ndio nakosa kuelewa.

Ni kweli kwa maelezo yake kina boost connection ya wireless ila nisichofahamu ni kivipi na kinaboost kwa ajili ya device zipi?

Nazidi kutafuta majibu ila mtandaoni site nyingi ni zinazouza aina hii ya kifaa bado sijapata inayokielezea kinagaubaga.

mkuu, hicho kifaa kinafanya kazi sawa na zile WiFi USB adapter ( dongle ) ndogo kama hii


mini.jpg


tofauti kuu ni uwezo wa antenna, icho kidogo antenna ni ya low gain ( 2dB ) so inakava umbali mdogo, mpaka mita 30

iyo yako, antenna ( ilo dishi ) ni ya high gain ( mpaka 36 dB ) pamoja na iyo antenna ya pembeni ( SMA, around 6dB ) so inakava umbali mrefu zaidi,

kwa line of sight kwenye open space inagonga mpaka 1km plus, ila kwa indoor ( ndani ya jengo ) ina range 300m - 400m, inashuka mpaka 150m kutegemea na muundo wa mjengo

zina USB interface unaunga na PC

zote kazi ni sawa, zinaweza rusha 'WiFi' ( access point/hotspot mode ) au kupokea ( station mode )


iyo yako ikiwa kwenye station mode, inaweza pokea WiFi signal iliyo mtaa wa 10 uko

na ikiwa kwenye access point mode (hotspot) , inaweza rusha WiFi signal mpaka mtaa wa kumi uko na ikasoma 'full bars'
 
mkuu, hicho kifaa kinafanya kazi sawa na zile WiFi USB adapter ( dongle ) ndogo kama hii


View attachment 1728571

tofauti kuu ni uwezo wa antenna, icho kidogo antenna ni ya low gain ( 2dB ) so inakava umbali mdogo, mpaka mita 30

iyo yako, antenna ( ilo dishi ) ni ya high gain ( mpaka 36 dB ) pamoja na iyo antenna ya pembeni ( SMA, around 6dB ) so inakava umbali mrefu zaidi,

kwa line of sight kwenye open space inagonga mpaka 1km plus, ila kwa indoor ( ndani ya jengo ) ina range 300m - 400m, inashuka mpaka 150m kutegemea na muundo wa mjengo

zina USB interface unaunga na PC

zote kazi ni sawa, zinaweza rusha 'WiFi' ( access point/hotspot mode ) au kupokea ( station mode )


iyo yako ikiwa kwenye station mode, inaweza pokea WiFi signal iliyo mtaa wa 10 uko

na ikiwa kwenye access point mode (hotspot) , inaweza rusha WiFi signal mpaka mtaa wa kumi uko na ikasoma 'full bars'
Asante nimekupata vizuri. Nilingoja maelezo ndio nifanye installation yake maana imekuja na cd kabisa.. ingawa mchina katawala sehemu kubwa..

Nitaendelea kushare nanyi ili nitakapokwama tusaidiane.
Mschoke!!
 
Ungeweka picha za pande zote ili tuone ports zake na kama kuna waya au connector yoyote pia weka picha
Ina usb cable ambayo inachomekwa kwenye hiyo adpter yenye antena hadi kwenye pc, hapo palipo na antena unaweza ukaitoa na ukachomeka cable iliyopo kwenye dish, hivyo ni uamuzi wa kutumia antena au dish.. kingine ilichonacho ni cd na user manual ambayo ni ya kichina kingi
 
Naomba msaada wakufahamu ni nini kazi ya hiki kifaa na namna kinavyotumika.

Nimejaribu kuelewa lakini nadhani lugha imenichanganya kidogo huko mitandaoni.

Kuna mtu kaniletea ajue kazi yake kanikuta na mimi sifahamu

Sina camera nzuri, ila kina antena mbili na kadishi kadogo

Kifaa kimeandikwa.

HIGH-POWER
CLIPPER B/G/N USB ADAPTER
LONG RANGE AND HIGH SENSITIVITY.

kwa chini Katika mabano kimeandikwa
TERNARY PA

Asanteni...!!!
Kwenye networking hiyo inaitwa customer premises equipment (CPE)

Kazi yake ni kupokea WiFi signal toka wireless ISP source. Tofauti ya device hiyo na WiFi adapter iliyo built-in kwenye computer yako ni RX na TX power gain, yenyewe ina high gain antenna hivyo inaweza kuunganisha ukapata signal quality nzuri
 
Kwenye networking hiyo inaitwa customer premises equipment (CPE)

Kazi yake ni kupokea WiFi signal toka wireless ISP source. Tofauti ya device hiyo na WiFi adapter iliyo built-in kwenye computer yako ni RX na TX power gain, yenyewe ina high gain antenna hivyo inaweza kuunganisha ukapata signal quality nzuri
Hapo nimeelewa mfano wa hiyo ISP ni kama hiz public wifi kama za vyuoni au katika mikusanyiko ya watu nk... vp kwa hotspot za simu zetu.?

Maana bado sijaanza kuiconfigure, cd yake inazingua nataka nipate muda nitulie nidownload driver zake na software yake kama ipo ili niweze kujaribu kuitumia.

Kuna mdau alisema nayo inaweza kurusha HotSpot... kwenye maelezo yako sijaona.

Sent from my SM-T230NU using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom