Nini kinawapa ccm kiburi?

Lyamungo

Member
Joined
Aug 17, 2011
Posts
91
Reaction score
7
Ni miaka 50 sasa tangu tupate uhuru wa bendera ila tulidhani tumeponyoka kwa wakoloni ila tukaingia kwenye makucha ya ccm. Ingawa kwa sasa watu wameamka wanaanza kudai haki zao bado wameng'ang'ania kutukandamiza, kwa jinsi kasi ya kuamka kisiasa ilivyoongezeka, watakiona!
 
The heading and content are world apart.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…