Nini kinasababisha ung'atwe wakati wa kusex? (love bite)

Nini kinasababisha ung'atwe wakati wa kusex? (love bite)

Mm alining'ata sikuweza vumilia nilimsukuma pembeni na kibao juu [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41] wao wanaita love bite hii ni mambo ya kuiga
Leo nimeonekana mjinga mbele ya kadamnasi kwa kicheko nilichokitoa ,

To accomplish much you must first lose everything..
 
Mm alining'ata sikuweza vumilia nilimsukuma pembeni na kibao juu [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41] wao wanaita love bite hii ni mambo ya kuiga
Leo nimeonekana mjinga mbele ya kadamnasi kwa kicheko nilichokitoa ,

To accomplish much you must first lose everything..
 
Love bite haitofautiani na Kofi la mapenzi.
Unang'atwa lakini si kwa kuachiwa maumivu wala kidonda kitakachokuachia alama.
Love bite hutumika kuamshia maruhani yaliyolala usingizi. Inatumika kama pilipili kwenye mboga, ukiizidisha hauli.
Sasa wewe kama ulishaumwa meno ama kuzabuliwa kofi ukiwa katika mchakato, elewa ulikuwa unalipishwa madhila uliyomfanyia mwenziyo kabla ya hapo.
Yaani unaumwa jino hadi kidonda! Ama kofi kabisa kama la kituo cha polisi!
Sazingine kutukanwa tusi zito ama kutukaniwa wazazi wako!
Hayo kweli hutokea lakini huwa yamebeba agenda ya siri nyuma ya pazia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom