Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,203
Kwa wazee wa kulia Lia na mapenzi..
Ivi nn kina uhafadhari apa Kat ya ivo,Mwanamke Wako ulyempenda sna na malengo kbao kuamka asubuh na kusema hakutak tena.NA AKAMAANISHA
AU
Mwanamke wko Yan mchumba au Demu kugundua au kumfumania akchapwa na kikalagosi wa mtaa unayemzd kla ktu!!!
NAOMBA KUWASILISHA..
Ivi nn kina uhafadhari apa Kat ya ivo,Mwanamke Wako ulyempenda sna na malengo kbao kuamka asubuh na kusema hakutak tena.NA AKAMAANISHA
AU
Mwanamke wko Yan mchumba au Demu kugundua au kumfumania akchapwa na kikalagosi wa mtaa unayemzd kla ktu!!!
NAOMBA KUWASILISHA..