Ningependa kujua Ada ya Shule hizi za Sekondari

Ningependa kujua Ada ya Shule hizi za Sekondari

Duh watu mna hela za kuchezea kweli. Ada milioni 4 duh? Ili iwe nini?

Kayumba kibao zimejaa anasoma bure kama una uwezo huo wa milioni nne kwa mwaka, tenga robo yake mnunulie vitabu na programs za ziada, atatusua
 
Duh watu mna hela za kuchezea kweli. Ada milioni 4 duh? Ili iwe nini?

Kayumba kibao zimejaa anasoma bure kama una uwezo huo wa milioni nne kwa mwaka, tenga robo yake mnunulie vitabu na programs za ziada, atatusua
Kayumba sio Shule .
 
Hellow hellow kuna shule nimeisikia ipo Arusha inaitwa Star high...
Wanakula yai moja kila siku na chai ya maziwa..😄😄😄
Wanajenga afya na akili..
Ada yao sasa ni milioni moja sijui na laki ngapi...nimeshangaa sana...ni ya wakatoliki nimesahau shirika...
 
Back
Top Bottom