Ningeomba Hii iwafikie Woote...


STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,094
Likes
14,916
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,094 14,916 280
Kama wewe ni Mwanaume,halafu nakutumia
message unanijibu kwa kutumia neno
Xawa, Xaxa, Xio, Xixi napenda kukutaarifu una dalili za
kuwa Mike Tyson wa Tanzania...How can you???
Kiswahili sahihi kipo tena rahisi tu, unashindwa nini
kusema Sawa, Sana, Sisi eti unatumia X...Kubwa zima,swagger zenu pelekeni huko huko, mnaiga
mambo yasiyo na msingi...Na hata wewe mwanamke
ukinitext Xawa, Xaxa sitakujibu...kama huwezi
kiswahili fasaha ulichofundishwa usinilete!Mambo
yenu ya tamthilia za marichui ziishie kwenu.Mnakera
mno na huu upuuzi!
Mungu bariki Kiswahili Fasaha!
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,222
Likes
32,493
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,222 32,493 280
Ukiwauliza watakwambia wanabana matumizi ya herufi katika Alfabet.
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,094
Likes
14,916
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,094 14,916 280
Awe demu au dume akiniandikia ayo ma xx siwez reply,.niki reply nampa somo jinsi ya kuandika
Ah, yani kuna wengine ni wasomi wa degree kabisa lakini bado wanatumia
 
binti wa kirombo

binti wa kirombo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
828
Likes
860
Points
180
binti wa kirombo

binti wa kirombo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
828 860 180
Kama wewe ni Mwanaume,halafu nakutumia
message unanijibu kwa kutumia neno
Xawa, Xaxa, Xio, Xixi napenda kukutaarifu una dalili za
kuwa Mike Tyson wa Tanzania...How can you???
Kiswahili sahihi kipo tena rahisi tu, unashindwa nini
kusema Sawa, Sana, Sisi eti unatumia X...Kubwa zima,swagger zenu pelekeni huko huko, mnaiga
mambo yasiyo na msingi...Na hata wewe mwanamke
ukinitext Xawa, Xaxa sitakujibu...kama huwezi
kiswahili fasaha ulichofundishwa usinilete!Mambo
yenu ya tamthilia za marichui ziishie kwenu.Mnakera
mno na huu upuuzi!
Mungu bariki Kiswahili Fasaha!
kwanza sipendi mwanaume anayejibu kwa kifupi hivo eti thx? ndo nin..sipendi vile hawajui tuuu
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,286
Likes
22,383
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,286 22,383 280
Yupo mmoja hapa, 2nd year UG, aliniandikia hizo x, x zake! Sikumjibu. Nikafungasha virago vyangu!
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,094
Likes
14,916
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,094 14,916 280
Yupo mmoja hapa, 2nd year UG, aliniandikia hizo x, x zake! Sikumjibu. Nikafungasha virago vyangu!
Hahaha... Sasa nawaza inakuaje mtu anaacha S na kuandika X... What the hell
 
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
2,599
Likes
2,727
Points
280
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
2,599 2,727 280
Kama wewe ni Mwanaume,halafu nakutumia
message unanijibu kwa kutumia neno
Xawa, Xaxa, Xio, Xixi napenda kukutaarifu una dalili za
kuwa Mike Tyson wa Tanzania...How can you???
Kiswahili sahihi kipo tena rahisi tu, unashindwa nini
kusema Sawa, Sana, Sisi eti unatumia X...Kubwa zima,swagger zenu pelekeni huko huko, mnaiga
mambo yasiyo na msingi...Na hata wewe mwanamke
ukinitext Xawa, Xaxa sitakujibu...kama huwezi
kiswahili fasaha ulichofundishwa usinilete!Mambo
yenu ya tamthilia za marichui ziishie kwenu.Mnakera
mno na huu upuuzi!
Mungu bariki Kiswahili Fasaha!
Yaani tabia hiyo inakera hasa hivi videmu vya mwendokasi vyanachuo au vilivyo graduate..!
Mfano hiki kimoja nakifukuzia nacho kinaandikaga hivyo sema naogopa kukaambia ngoja hiyo kesho ifike nikakatafune kisha nikape ukweli kasiwe kanaandika kifesibuku..!!!
Nyaambafff.!!!
 
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
774
Likes
504
Points
180
Age
31
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
774 504 180
kwanza sipendi mwanaume anayejibu kwa kifupi hivo eti thx? ndo nin..sipendi vile hawajui tuuu
Yaan mm ndio nilishaacha kujibu sms za hivyo. Ht kuna mtu nilimuacha kwsbb hiyo. Kwangu mm naona km ni utoto na ujinga.
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,375
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,375 1,886 280
Mimi text za hivyo huwa najibu 'sijaelewa' mpaka atakaposhtuka arebekibishe.
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,959
Likes
1,561
Points
280
Age
28
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,959 1,561 280
Huhuhuhu aya tumekuelewa
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,541
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,541 280
Kama wewe ni Mwanaume,halafu nakutumia
message unanijibu kwa kutumia neno
Xawa, Xaxa, Xio, Xixi napenda kukutaarifu una dalili za
kuwa Mike Tyson wa Tanzania...How can you???
Kiswahili sahihi kipo tena rahisi tu, unashindwa nini
kusema Sawa, Sana, Sisi eti unatumia X...Kubwa zima,swagger zenu pelekeni huko huko, mnaiga
mambo yasiyo na msingi...Na hata wewe mwanamke
ukinitext Xawa, Xaxa sitakujibu...kama huwezi
kiswahili fasaha ulichofundishwa usinilete!Mambo
yenu ya tamthilia za marichui ziishie kwenu.Mnakera
mno na huu upuuzi!
Mungu bariki Kiswahili Fasaha!
Na hili la R NA L ..
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,432
Likes
1,135
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,432 1,135 280
Awe demu au dume akiniandikia ayo ma xx siwez reply,.niki reply nampa somo jinsi ya kuandika
Uko kama Mimi yaani nakuona kama boya sana
 
consuela

consuela

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2015
Messages
2,640
Likes
12,766
Points
280
consuela

consuela

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2015
2,640 12,766 280
Hizo message za hivyo huwa zinanikera sana
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256