Ningekuwa CAG ningewawahi kabla hawajaniwahi

Ningekuwa CAG ningewawahi kabla hawajaniwahi

Viongozi wa USA ni mfano mzuri sana katika kuchukua hatua pale unapoona huendani na misimamo ya Rais. Wengi tu kule USA walishachukua hamsini sana kiroho safi baada ya kumuona Donald Trump anazingua.

Wamefanya hivyo kina John Kelly, Ryan Zinke, James Mattis nk

Hali ni tofauti sana kwa Africa. Sisi unafiki tunauweza.

Kwa hapa Bongo CAG kajitoa muhanga japo ni kwenye jambo ambalo lipo wazi sana kila mtu anajua bunge halipo huru.

Ukiangalia ghazabu aliyokuja nayo Spika ni wazi kuwa watu hawa hawawezi tena kufanya kazi kama kitu kimoja. Wameshazinguana. Chukulia pia taarifa ya Zitto Kabwe kwamba Spika ameziambia kamati zisifanye kazi na CAG wala wasaidizi wake.

Sasa kuna nini hapo......
Ingekuwa mimi ndiyo Prof. Assad nakuachia tu kibarua chako. Kwani nini bwana
Ushauri wako uko kama umetumwa na dungay!
 
Viongozi wa USA ni mfano mzuri sana katika kuchukua hatua pale unapoona huendani na misimamo ya Rais. Wengi tu kule USA walishachukua hamsini sana kiroho safi baada ya kumuona Donald Trump anazingua.

Wamefanya hivyo kina John Kelly, Ryan Zinke, James Mattis nk

Hali ni tofauti sana kwa Africa. Sisi unafiki tunauweza.

Kwa hapa Bongo CAG kajitoa muhanga japo ni kwenye jambo ambalo lipo wazi sana kila mtu anajua bunge halipo huru.

Ukiangalia ghazabu aliyokuja nayo Spika ni wazi kuwa watu hawa hawawezi tena kufanya kazi kama kitu kimoja. Wameshazinguana. Chukulia pia taarifa ya Zitto Kabwe kwamba Spika ameziambia kamati zisifanye kazi na CAG wala wasaidizi wake.

Sasa kuna nini hapo......
Ingekuwa mimi ndiyo Prof. Assad nakuachia tu kibarua chako. Kwani nini bwana

yaani wewe hujui kushauri

kama mtanzania mwenye machungu na nchi yako hebu tafakari nani ajitafakari? CAG anasema kwa mtizamo wake bunge ni dhaifu linashindwa kuendesha shughuli zake na kama lisingekuwa dhaifu mambo mengi yangetatuliwa huku Spika anasema bunge liko imara kuliko kipindi chochote kile na atamuonyesha CAG kuwa bunge liko imara.

wote hawa ni watumishi wetu, tuendeshe kura za maoni kutazama ni mtizamo upi uko sahihi kwa watanzania walio wengi

kama watanzania walio wengi wataona CAG yuko sahihi bado uspika tutakuwa tunahitaji mtu wa kuona mahitaji ya watnzania lakini kama watanzania walio wengi wanaona bunge liko imara kuliko kipindi kingine chochote na CAG ndiye mwenye matatizo basi CAG atafutwe mtu anayeweza kulishauri vizuri bunge
 
Viongozi wa USA ni mfano mzuri sana katika kuchukua hatua pale unapoona huendani na misimamo ya Rais. Wengi tu kule USA walishachukua hamsini sana kiroho safi baada ya kumuona Donald Trump anazingua.

Wamefanya hivyo kina John Kelly, Ryan Zinke, James Mattis nk

Hali ni tofauti sana kwa Africa. Sisi unafiki tunauweza.

Kwa hapa Bongo CAG kajitoa muhanga japo ni kwenye jambo ambalo lipo wazi sana kila mtu anajua bunge halipo huru.

Ukiangalia ghazabu aliyokuja nayo Spika ni wazi kuwa watu hawa hawawezi tena kufanya kazi kama kitu kimoja. Wameshazinguana. Chukulia pia taarifa ya Zitto Kabwe kwamba Spika ameziambia kamati zisifanye kazi na CAG wala wasaidizi wake.

Sasa kuna nini hapo......
Ingekuwa mimi ndiyo Prof. Assad nakuachia tu kibarua chako. Kwani nini bwana
Mkuu,
Wanasemaga nyani hasusiwi shamba la mahindi.
Sasa sijui kama usemi huu uta apply na hapa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Viongozi wa USA ni mfano mzuri sana katika kuchukua hatua pale unapoona huendani na misimamo ya Rais. Wengi tu kule USA walishachukua hamsini sana kiroho safi baada ya kumuona Donald Trump anazingua.

Wamefanya hivyo kina John Kelly, Ryan Zinke, James Mattis nk

Hali ni tofauti sana kwa Africa. Sisi unafiki tunauweza.

Kwa hapa Bongo CAG kajitoa muhanga japo ni kwenye jambo ambalo lipo wazi sana kila mtu anajua bunge halipo huru.

Ukiangalia ghazabu aliyokuja nayo Spika ni wazi kuwa watu hawa hawawezi tena kufanya kazi kama kitu kimoja. Wameshazinguana. Chukulia pia taarifa ya Zitto Kabwe kwamba Spika ameziambia kamati zisifanye kazi na CAG wala wasaidizi wake.

Sasa kuna nini hapo......
Ingekuwa mimi ndiyo Prof. Assad nakuachia tu kibarua chako. Kwani nini bwana
Assad ni kiongozi mzalendo. Ni vizuri asichukue maamuzi ya kuachia ngaz yanaweza kumkuta yaliyomkuta lowasa watu hawakawii kubadili magoli .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Assad huwezi kuwadhiria fisi butcher utakuwa umeisaliti nchi.
Komaa tuu mwisho wa haya ni 2020 octoba. Kisha tutajua la kufanya, kama ni kutwist katiba au tutumie sheria za kijeshi kwa wiki moja tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom