Ninavyokujua wewe lazima utaipenda!!!


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,950
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,950 2,000
umeyazoom makalio au? mbona kama viungo vyake vya mwili haviendani?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,853
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,853 2,000


Ukiangalia hiyo mipaja ni dhahiri kuwa hiyo miguu haiwezi kufika kwenye pedal
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
Mpododo huu funga kazi mi nilivyo ona mapigo ya moyo yalisimama gafla
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,069
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,069 2,000
kweli viti vya baiskeli vinafaidi khaa!!
 
M

moshingi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
278
Points
0
M

moshingi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
278 0
Napita tu naona kama nimekosea njia huku sio kwangu!!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,815
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,815 2,000
Shee mamananih!
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top