Ninatoa mafunzo ya kubadilisha window kwa bei nafuu

Ninatoa mafunzo ya kubadilisha window kwa bei nafuu

Lugano5

R I P
Joined
Jul 15, 2010
Posts
4,520
Reaction score
760
habari yenu
kama nilivyotaja hapo juu ninatoa mafunzo ya kubadilisha window kwa gharama ya tshs.5000 tu.
huduma
-kubadili window 7 to 8
-kubadili window 8 to 7
kama upo tayari ni pm tafadhali.
 
habari yenu
kama nilivyotaja hapo juu ninatoa mafunzo ya kubadilisha window kwa gharama ya tshs.5000 tu.
huduma
-kubadili window 7 to 8
-kubadili window 8 to 7
kama upo tayari ni pm tafadhali.

Mbna wenzako wanatoa bure..
mpka window unacharge hela mkuu.
 
Upo mkoa gani, na kama nipo madibila au tandahimba utanisaidiaje
 
Back
Top Bottom