Ninatafuta mchumba !

hargeisa

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
550
0
NINAHITAJI  KUA  NA  MWENZA  SASA  <BR>SIFA:<BR>MWENYE  KUJAZIA  KWA  CHINI  YA  KIUNO<BR>MIGUU  YA  BIA  <BR>MWEUPE<BR>WA  TANGA  NA  ZANZIBAR  WATAPATA  KIPAUMBELE  CHA  1<BR>DINI  YOYOTE  SIO  FREEMASON  TU<BR>
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom