Ninatafuta mchumba wa kike

LUSHEPELEJA

Member
Jan 24, 2017
53
95
Awe na umri kati ya miaka 21-26,mkristo wa kanisa katoliki, elimu yoyote, awe tayari kuolewa, mwenye ajira hata asiyeajiriwa, kabila lolote ili mradi ana maadili mema, niko tayari kuoa, mi ninamtoto mmoja, ni mwajiriwa wa serikali, mwenye uhitaji naomba anifuate inbox

Sent using Jamii Forums mobile app
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,948
2,000
Kwa wale mnaodai siku hizi hakuna wanaume waoaji kazi kwenu sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom