lucy apolinary
Member
- Sep 9, 2017
- 7
- 1
Natafuta kazi
Habarini wana jf, mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 21, ninatafuta kazi nimemaliza diploma ya records management, natafuta katika kampuni yoyote, au hata sehemu nyingine kwa yeyote anaweza kunisaidia nipo mkoa wa mwanza.
Asanteni
Habarini wana jf, mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 21, ninatafuta kazi nimemaliza diploma ya records management, natafuta katika kampuni yoyote, au hata sehemu nyingine kwa yeyote anaweza kunisaidia nipo mkoa wa mwanza.
Asanteni