Ninanunua Gallstone

Ninanunua Gallstone

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
1,483
Reaction score
2,002
Nanua gallstones zinakua kwenye nyongo ya ng’ombe gram moja 30000. Robo kilo million 6. Nusu kilo million 12 kilo moja million 24. Nicheck kwa 0713302846
 
Nanua gallstones zinakua kwenye nyongo ya ng’ombe gram moja 30000. Robo kilo million 6. Nusu kilo million 12 kilo moja million 24. Nicheck kwa 0713302846
Wewe unazo?
Kama unazo mm ntanunua kwako kwa 50,000 kwa gram, Cash hamna longolongo.

Kama upo Dar nanunua kuanzia Gram 10, kama uko Mkoa wowote ukiwa na Gram 30 nakufata popote pale ulipo!
Kama una mzigo nipigie 0714417641.....
Whatsapp pia napatikana kwa hiyo namba.
 
Nanua gallstones zinakua kwenye nyongo ya ng’ombe gram moja 30000. Robo kilo million 6. Nusu kilo million 12 kilo moja million 24. Nicheck kwa 0713302846
Kwa bei hiyo nunua ng'ombe wa kutosha kwa 24millioni chinja toa unachokitaka nyama gawa kama biashara ni rahisi kihivyo....
 
Back
Top Bottom