Ninani mwenzangu basi njoo tujenge familia


masanzu

masanzu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
607
Likes
133
Points
60
masanzu

masanzu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
607 133 60
namhitaji mdada mzuri mwenye tabia njema umri 25-30 mwenye utayari wa kuolewa asiwe mlevi,mbea,mchawi,awe mkristo
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Ha ha Huyo mchawi atajisema?
Kila la kheri lakini
^^
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Ubaguzi huo wa dini...haya mimi napita
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 8 135
jielezee na wewe kidogo lol...
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
^^
Ha ha Huyo mchawi atajisema?
Kila la kheri lakini
^^
hahahaha kazi kweli . Sijui kama kuna mwenye tabia mbaya hapo manake cv itakua na sifa zote sasa sijui atahakiki vipi tu.
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Duh!


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060