Nina wasiwasi na kipimo cha dna .


G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Points
225
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 225
Ndoa zimevurugika sana,huku kwetu wanawake watatu wamefukuzwa sababu dna imesema watoto siyo wa hao jamaa, mama mmoja alikuwa na watoto watatu wote dna imesema siyo wa huyo jamaa,kama siyo mashine basi wataalamu tulionao hawawezi kuitumia vizuri.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
sikuelewi unachotaka kusema kwamba sababu imetokea huko kwenu kuna mama mwenye watoto 3 na DNA inasema sio wa huyo jamaa ndio kipimo cha kusema DNA ina hitilafu au hatuna wataalamu wazuri?..mim nlifikiri mmefanya vipimo kwingine mkafalsefy majibu yaa awali...hao ni wa huyo jamaa kwa mrengo wa kijamii but he is not a biological father.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Points
1,225
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 1,225
Pole kwa kuachika.

Next time usimcheat mumeo mpaka ukabeba mimba!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,562
Points
1,225
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,562 1,225
sikuelewi unachotaka
kusema kwamba sababu imetokea huko kwenu kuna mama mwenye watoto 3 na
DNA inasema sio wa huyo jamaa ndio kipimo cha kusema DNA ina hitilafu au
hatuna wataalamu wazuri?..mim nlifikiri mmefanya vipimo kwingine
mkafalsefy majibu yaa awali...hao ni wa huyo jamaa kwa mrengo wa kijamii
but he is not a biological father.
jamaa kabambikiwa watoto!
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
Mkuu gagonza, hebu pelekahii mada kule Habari na Hoja mchanganyiko, sio siasa.

Sasa sijui shida iko wapo, isifanye jambo kwa kutegemea majibu TU yale unayoyataka.Ukipima tegrmea mambo mawili. Sababu uliyoeleza hapo juu haitoshi kusema kuna shida katika DNA Testing.

Lakini pia, mchakato mzima wa kupima DNA unautambua, watu wanaweza kubadilisha majibu sababu ya RUSHWA.hio imetokea sana.
 
Last edited by a moderator:
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kwa Bongo lolote lawezekana. Wengine wanaweza kuwa na ujuzi wa kuitumia lakini wakahitaji rushwa na bila kutoa rushwa wakakubambikia majibu. Ni matatizo matupu kuwa na nchi yenye utamaduni wa kipumbavu na kifisadi kama yetu.
 
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
944
Points
0
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
944 0
Ndoa zimevurugika sana,huku kwetu wanawake watatu wamefukuzwa sababu dna imesema watoto siyo wa hao jamaa, mama mmoja alikuwa na watoto watatu wote dna imesema siyo wa huyo jamaa,kama siyo mashine basi wataalamu tulionao hawawezi kuitumia vizuri.
Mods hii nayo inastahili kuwepo kwwenye JUKWAA LA SIASA?
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Ni ngumu kwa mtoa mada kuja na hitimisho hili. Hiki kipimo huwa ni sahihi kwa 99.99%. Hivyo inawezekana hatuna wataalamu wazuri, reagents/markers zimekuwa handled vibaya, unaweza kuta hata baadhi ya wamama watoto siyo wao (kubadilishiwa mtoto wakati wa kuzaliwa inawezekana hilo, hasa kwa hawa manesi wetu wasio na motisha wanaweza jichangana tu), pia inawezekana ni kweli pia hao wamama wamedanganya, kwani hadi kuamua kwenda kudhibitisha kwa mkemia mkuu tayari kulikua na viashiria.

Pata habari za baby switching hata dunia ya kwanza huko yanatokea. Paula Johnson News - The New York Times
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,609
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,609 2,000
.....unaweza kuta hata baadhi ya wamama watoto siyo wao (kubadilishiwa mtoto wakati wa kuzaliwa inawezekana hilo, hasa kwa hawa manesi wetu wasio na motisha wanaweza jichangana tu), ...
Hili nalo linawezekana sana hapa bongo. Naamini katika huko kupima DNA huwa wanaliangalia na hili. Najiuliza tu kama ikitokea wote sio mtoto wenu inakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,285,680
Members 494,726
Posts 30,870,097
Top