Nina uume mkubwa hadi nakosa amani

S

sina demu

Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
79
Points
125
S

sina demu

Member
Joined Jul 25, 2019
79 125
Vipimo ni ngap kwa ngap bwa mdogo..uskute umegonga dem m1 tuu wa form4.

Mim ni 7inch na naenda nao sawa ingawa doggy huwa wanakataa

Samahanin kwa comment ya kitoto wakubwa wenzangu..
Kijana anahitaj msada
9na nusu
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
3,106
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
3,106 2,000
Nunua wembe wa rungu max ,chukua rula katia chini urefu nchi mbili.
 

Forum statistics

Threads 1,325,468
Members 509,127
Posts 32,193,352
Top