Nina uume mkubwa hadi nakosa amani

S

sina demu

Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
79
Points
125
S

sina demu

Member
Joined Jul 25, 2019
79 125
Habari za Saa wana jf Mimi nikijana mwenye umri wamiaka 21 ninasumbuliwa natatizo lakuwa na uume mkubwa kila ninapo kuwa wakati wa faragha nampenzi wangu analalamika anaumia nisiingize yote Mimi nkajua labda nakosea katika kumwandaa Ila hapana Nmejaributena kutafta ma jimama manene yenye umbo kubwa lakini bado wana lalamika nmeenda hospital docta akanambia nisiwe naingiza yote sababu nmrefusana ilanashindwa
Naombeni ushauri au dawa yakupunguza urefu wa uume
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,998
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,998 2,000
Aiseee ngoja doctor aje
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,928
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,928 2,000
Si uende ukakafanye operation ya kukata kichwa kama kweli unataka kupunguza dushe, kama ghalama kubwa unaweza tumia hata kisu cha jikoni. Nakuhakikishia hutajuta na haja yako itatimia
 
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,091
Points
2,000
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
1,091 2,000
sina demu sasa kama huna demu unawatomber akina nani na hilo jegeje lako la punda??
 
masulupwete na malapulapu

masulupwete na malapulapu

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
53
Points
125
masulupwete na malapulapu

masulupwete na malapulapu

Member
Joined Jul 27, 2019
53 125
Habari za Saa wana jf Mimi nikijana mwenye umri wamiaka 21 ninasumbuliwa natatizo lakuwa na uume mkubwa kila ninapo kuwa wakati wa faragha nampenzi wangu analalamika anaumia nisiingize yote Mimi nkajua labda nakosea katika kumwandaa Ila hapana Nmejaributena kutafta ma jimama manene yenye umbo kubwa lakini bado wana lalamika nmeenda hospital docta akanambia nisiwe naingiza yote sababu nmrefusana ilanashindwa
Naombeni ushauri au dawa yakupunguza urefu wa uume
Mkuu nenda kwa babu wa Loliondo atakupa kikombe
 

Forum statistics

Threads 1,325,461
Members 509,127
Posts 32,193,157
Top