Nina uume mkubwa hadi nakosa amani

low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2018
Messages
866
Points
1,000
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2018
866 1,000
Wapunguzie wenye vibamia mkuu
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,653
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,653 2,000
Habari za Saa wana jf Mimi nikijana mwenye umri wamiaka 21 ninasumbuliwa natatizo lakuwa na uume mkubwa kila ninapo kuwa wakati wa faragha nampenzi wangu analalamika anaumia nisiingize yote Mimi nkajua labda nakosea katika kumwandaa Ila hapana Nmejaributena kutafta ma jimama manene yenye umbo kubwa lakini bado wana lalamika nmeenda hospital docta akanambia nisiwe naingiza yote sababu nmrefusana ilanashindwa
Naombeni ushauri au dawa yakupunguza urefu wa uume
huna demu, kama vipi uchonge chonge
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
781
Points
1,000
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
781 1,000
Habari za Saa wana jf Mimi nikijana mwenye umri wamiaka 21 ninasumbuliwa natatizo lakuwa na uume mkubwa kila ninapo kuwa wakati wa faragha nampenzi wangu analalamika anaumia nisiingize yote Mimi nkajua labda nakosea katika kumwandaa Ila hapana Nmejaributena kutafta ma jimama manene yenye umbo kubwa lakini bado wana lalamika nmeenda hospital docta akanambia nisiwe naingiza yote sababu nmrefusana ilanashindwa
Naombeni ushauri au dawa yakupunguza urefu wa uume
Demiss chukua fursa
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
47,377
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
47,377 2,000
Wewe hujui kukataliwa? Unatuaibisha wanaume wenzio aisee, ama wewe ni mtu gani? Pambafu.
Baba yako na mama yako wakiongea unajiingiza kwenye mazungumzo ili iweje?

Wew mtoto ni shoga?
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
785
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
785 1,000
mi natumia pete, jaribu na wewe inaweza kukusaidie. Mkomboti uiwa mrefu sana unaweza pasua mtu
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
2,670
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
2,670 2,000
Habari za Saa wana jf Mimi nikijana mwenye umri wamiaka 21 ninasumbuliwa natatizo lakuwa na uume mkubwa kila ninapo kuwa wakati wa faragha nampenzi wangu analalamika anaumia nisiingize yote Mimi nkajua labda nakosea katika kumwandaa Ila hapana Nmejaributena kutafta ma jimama manene yenye umbo kubwa lakini bado wana lalamika nmeenda hospital docta akanambia nisiwe naingiza yote sababu nmrefusana ilanashindwa
Naombeni ushauri au dawa yakupunguza urefu wa uume
ukate tu
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,049
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,049 2,000
Vipimo ni ngap kwa ngap bwa mdogo..uskute umegonga dem m1 tuu wa form4.

Mim ni 7inch na naenda nao sawa ingawa doggy huwa wanakataa

Samahanin kwa comment ya kitoto wakubwa wenzangu..
Kijana anahitaj msada
 

Forum statistics

Threads 1,325,452
Members 509,127
Posts 32,192,987
Top