Nina Muhogo Tano

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
323
Likes
228
Points
60

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
323 228 60
Salaam. Nina muhogo uko shambani tayari kwa kuvunwa, eneo ni kijiji cha yombo unapita msanga na hufiki Chole. Barabara ya Kisarawe.Ningependa kuuza kilo
 

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
940
Likes
236
Points
60

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
940 236 60
mb
Salaam. Nina muhogo uko shambani tayari kwa kuvunwa, eneo ni kijiji cha yombo unapita msanga na hufiki Chole. Barabara ya Kisarawe.Ningependa kuuza kilo
mbona tumeshafungua, futari kwa sasa siyo deal sana subiri msimu!
 

Forum statistics

Threads 1,203,551
Members 456,820
Posts 28,118,290