Kuku wa Kabanga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2009
- 807
- 369
Habari wadau,nahitaji gari kwa mwenye kuuza,bajeti yangu ni hiyo 5m,niko dar.
kwa hiyo pesa unataka gari la kukodi au la kununua, kwanini usijichange mpaka zifike m10 AU m11 iliuagize kitu cha maana?Habari wadau,nahitaji gari kwa mwenye kuuza,bajeti yangu ni hiyo 5m,niko dar.
Habari wadau,nahitaji gari kwa mwenye kuuza,bajeti yangu ni hiyo 5m,niko dar.
kwa hiyo pesa unataka gari la kukodi au la kununua, kwanini usijichange mpaka zifike m10 AU m11 iliuagize kitu cha maana?
by the way unaweza kupata mikangafu kwa bajeti yako hiyo.
unahitaji gari ya aina gani? una uzoefu na magari kidogo?
gari ndogo,preferably Toyota Kati ya spacio,starlet nk.
Don njoo uchukue verossa kwangu, gari iko pouwa sana. kama uko dar njoo na fundi mkague n
mkuu verossa parefu,cdhan km naweza kufika.
Verossa ya M.5 ? mmmhhhhDon njoo uchukue verossa kwangu, gari iko pouwa sana. kama uko dar njoo na fundi mkague n
Acha uwoga mkuu, umeambiwa uende kuchukua, unajuaje kama amefika bei?mkuu verossa parefu,cdhan km naweza kufika.
Verossa ya M.5 ? mmmhhhh
Iko wapi mkuu? specification zake zikoje?Kama unazo njoo ukague gari tena uje na fundi wako unayemwamini. S
Habari wadau,nahitaji gari kwa mwenye kuuza,bajeti yangu ni hiyo 5m,niko dar.
Iko wapi mkuu? specification zake zikoje?