Nina Imani na CHDEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina Imani na CHDEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Jul 9, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watu walidhani kuwa baada ya uchaguzi mkuu 2010, nguvu ya chadema ingeisha na hivyo kuwa chama cha msimu lakini, imekuwa kinyume chake na sasa kinawanyima usingizi CCM na wamekiri hilo wazi! Hivyo imani ya kwa chadema imeongezeka kwa asilimia 200%.
     
  2. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    kiip it up..m4c forever.....
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thibitisha! Kwetu bahi na maneramango hawapo kabisa
     
  4. s

    swaswa Senior Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tupo tunajiandaa kwenda kuchukua Dola 2015
     
  5. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata kufa nipo tayari sina cha kupoteza zaidi ya nafsi yangu inayopenda mabadiliko
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    nye si mnaishi pluto mtajulia wapi
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    TZ2015 M4C isome numba hiyo gari popote nchi hii zinapita ukiiona simamisha ingia chapa mwendo nayo!!achana gari la mabwepande ccm.choo cha makuti
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​huko bahi na mwanelumango kuna mifugo sio binadamu nakushauri uhame huko
     
Loading...