Nina hizi Stress, nisaidieni kimawazo


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
KUMBUKA:Kama hujisikii kunishauri na upo hapa kukosoa naomba usisome hii post


Wana JF nina stress. Kwanza mzazi wangu hana uwezo na mimi nataka kusoma so nikiangalia wenzangu ambao tulisoma wote O-level wapo chuo wanasoma diploma na bachelor and mimi nipo home tu, in addition sina kazi na nimetafuta kazi mpaka nimechoka (japo cjakata tamaa ) na cjafanikiwa napata mawazo sana.

Kadhalika sina sina rafiki wa kukaa nae kunipa ushauri maana sisi vijana wa siku hizi kwanza wavivu, tunataka short cut so story zao ni uhuni, mapenzi, muziki na mipira tuu vitu ambavyo havitanijenga na nikisema nitafute wenye mawazo mbadala wote huwa bize na kazi zao so in this case nabaki tuu na strees tuu mpaka nakosa hamu ya kula.

Najiona sina sababu ya kuishi na nikiona mtu aliye na mafanikio mwenye rika langu (22yrs) nataman kufa yani.

Nawasilisha
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
KUMBUKA:Kama hujisikii kunishauri na upo hapa kukosoa naomba usisome hii post


Wana JF nina stress kwanza mzazi wangu hana uwezo na mm nataka kusoma so nikiangalia wenzangu ambao tulisoma wote O lever wpo chuo wanasoma diploma na bachelor and mm nipo home tuu, in addition sina kazi na nimetafuta kazi mpaka nmechoka (japo cjakata tamaa ) na cjafanikiwa, kadhalika sina sina rafiki wa kukaa nae kunipa ushauri maana sisi vijana wa cku hizi kwnza wavivu,tunataka short cut so story zao ni uhuni,mapenzi,muziki na mipira tuu vitu ambvyo havitanijenga na nikisema nitafute wenye mawazo mbadala wote huwa bize na kazi zao so in this case nabaki tuu na strees tuu mpka nakosa hamu ya kula, na najiona cna sabab ya kuishi na nikiona mtu aliye na mafanikio mwenye rika langu (22yrs) nataman kufa yani ,
Nawasilisha
Pole sana mkuu!
Jiite jina lako kimoyomoyo na jiitikie mwenye ( yaani utambue kwanza wewe ni nani) kisha inua macho yako kwa muumba akuoneshe njia na afanye pasipo na njia pawe na njia upite. God be with you.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,365
Likes
20,335
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,365 20,335 280
kama marafiki ni wajinga kaa peke yako
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,834
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,834 280
kadhalika sina sina rafiki wa kukaa nae kunipa ushauri
Uwe mtu wa ibada sana.Penda kuwa karibu na viongozi wa kidini kwenye eneo lako.Jiunge na vikundi mbali mbali vizuri vya mambo ya kidini vilivyoko kwenye dini yako utapata marafiki wengi wa kukaa nao na kushauriana nao
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
Mashamba yako mengi rudi kijijini ukalime....Kama unataka mawazo ya maana kakae na babu na bibi yako watakupa....
 
jay-millions

jay-millions

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
1,250
Likes
1,114
Points
280
jay-millions

jay-millions

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
1,250 1,114 280
Usikate tamaa, fanya biashara yoyote hata ndogo na USICHAGUE kazi kubali hata kutumwa so utafanikiwa mi nimejisomesha mwenyewe kwa kufanya biashara ndogo ndogo yupo rafiki yangu pia kajisomesha sekondary mpaka chuo kikuu kwa kuuza genge la matunda so jitume kamata fursa na acha ujuaji
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
Uwe mtu wa ibada sana.Penda kuwa karibu na viongozi wa kidini kwenye eneo lako.Jiunge na vikundi mbali mbali vizuri vya mambo ya kidini vilivyoko kwenye dini yako utapata marafiki wengi wa kukaa nao na kushauriana nao
We unafanya wapi ibada muda wote unashinda huku jf unamwaga pumba tu
 
100byte

100byte

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
221
Likes
9
Points
35
100byte

100byte

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
221 9 35
Pole sana mkuu, cha msingi usikate tamaa, wengi walikuwa kama wewe lakini Mungu wetu ni mwema na mi nadhani ni swala la wakati, Mungu ana kusudi juu ya kila kiumbe chake, hawezi kukuacha uteseke kwa muda mrefu maana yeye hufanya njia pasipokuwa na njia,,,,,,, tunakuombea na tuko pamoja katika sala
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,706
Likes
7,292
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,706 7,292 280
una spirit nzuri utatoka kwa kuwa umeonyesha nia ya kutaka kutoka na unaumia kuwa masikini...
miaka 22 sio mingi kiasi chakukufanya uumie kwamba umefeli kimaisha, yaani maisha ndio unayaanza sasa, hao wenzako waliofanikiwa jifunze kutoka kwao, lakini pia inawezekana hawana hata discipline ya maisha ila ni system tu waliyoikuta kwenye familia yao imewabeba
kama una utaalamu wowote ule ingia mtaani uutumie, unaweza ukawa hata fundi garage,seremala,computer mfugaji au mkulima na ukatoka vizuri tu kama ukizingatia nidhamu
elimu unaweza ukajiendeeza kupitia kwa watu na mitandaoni, sio lazima uwe na diploma au degree na hizo sio guarantee za kutoka maaana mtaani wapo wengi wenye viwango hivyo wameshindwa kutusua...cha muhimu ni kazi, maarifa na nidhamu baasi utatoka
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Pole sana mkuu!
Jiite jina lako kimoyomoyo na jiitikie mwenye ( yaani utambue kwanza wewe ni nani) kisha inua macho yako kwa muumba akuoneshe njia na afanye pasipo na njia pawe na njia upite. God be with you.
Asante aisee
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,715
Likes
3,040
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,715 3,040 280
Mkuu maisha hayana fomula ila ukiamua na usipokata tamaa unatoka au kuna unafuu utaupata katika maisha yako.Wakati nilipokuwa na umri wako na nilikuwa nina maisha kama yako nilishawahi kutoa ushuhuda wangu humu humu JF. Baba yangu alikuwa hana uwezo na sikuwa na mtu wa kunisadia kuniinua as along as nilihitaji kusoma zaidi ili nije kuwa saidia wazazi wangu.Kumbuka sina ujuzi wowote wa elimu zaidi ya elimu yangu ya kidato cha nne.So nikatafuta vibarua vya hapa na pale nikawa msaidizi wa dereva katika magari ya mizigo.Nikajitahidi kubana matumizi na kufanya kazi kwa juhudi zangu zote mpaka nikapata pesa iliyoniwezesha kusoma chuo mpaka sasa hivi ninamshukuru Mungu wadogo zangu wote nimewasomesha nimebaki na mmoja tu ambaye yupo O level ingawa natarajia naye atamaliza kama wenzake ili na yeye akajitegemee.
Hiyo ni njia yangu iliyonifikisha hapa nilipo nina nyumba moja pia nina shamba lipo chanika nina fuga kuku ,mbuzi na ng'ombe pia nina miradi tofauti . Cha msingi usikate tamaa kijana huo umri ni mdogo sana jitahidi kutafuta vibarua huenda ukatoka kimaisha kwa njia nyingine sio mpaka usome sana maisha ni juhudi zako tu kijana.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
22 yrs midogo sana,,,,, if education is expensive try ignOrance,,,,, umri huo wenzio wanawaza kitabu we uNawaza utajir na mali....
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Google wana kila jibu la swali utakalouliza. Pia wanajua jinsi ya kuondoa stress...Asante!
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
754
Likes
679
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
754 679 180
Lawama kwa wazazi zina expiring date yake, sijui nimeisoma wapi hii quote!!
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
22 yrs midogo sana,,,,, if education is expensive try ignOrance,,,,, umri huo wenzio wanawaza kitabu we uNawaza utajir na mali....
Aisee uzi umeuelewa ww
 
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
266
Likes
142
Points
60
Age
27
winner100

winner100

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
266 142 60
Tufanye kazi pamoja!!!!!
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
22 yrs midogo sana,,,,, if education is expensive try ignOrance,,,,, umri huo wenzio wanawaza kitabu we uNawaza utajir na mali....
Mmhh!! tuliza akili soma tenaaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675