jje's JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 10,886 Reaction score 16,585 Feb 16, 2018 #41 Mlachake said: Mh mbona siwaelewi? Click to expand... ukikua utaaelewa tu subiri kidogo miaka ipite teh teh
Mlachake said: Mh mbona siwaelewi? Click to expand... ukikua utaaelewa tu subiri kidogo miaka ipite teh teh
Mtetezi.com JF-Expert Member Joined Oct 6, 2016 Posts 3,134 Reaction score 3,612 Feb 16, 2018 #42 Subhanallah
Mlachake JF-Expert Member Joined Oct 13, 2009 Posts 4,472 Reaction score 4,723 Feb 16, 2018 #43 jje's said: ukikua utaaelewa tu subiri kidogo miaka ipite teh teh Click to expand... nitake radhi fasta ... Nahesabu mpaka kumi
jje's said: ukikua utaaelewa tu subiri kidogo miaka ipite teh teh Click to expand... nitake radhi fasta ... Nahesabu mpaka kumi
jje's JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 10,886 Reaction score 16,585 Feb 16, 2018 #44 Mlachake said: nitake radhi fasta ... Nahesabu mpaka kumi Click to expand... nisamehe
balibabambonahi JF-Expert Member Joined Apr 5, 2015 Posts 16,839 Reaction score 15,670 Feb 16, 2018 #45 vivian said: wale wenzangu wapenda hiyo hapo chini naomba tutafutane ijumaaa hii. kwa wale wasiotumia samahanini wote. Click to expand... Njoo Mbezi kwa musuguli mkuu
vivian said: wale wenzangu wapenda hiyo hapo chini naomba tutafutane ijumaaa hii. kwa wale wasiotumia samahanini wote. Click to expand... Njoo Mbezi kwa musuguli mkuu
K kilicho JF-Expert Member Joined Sep 10, 2015 Posts 1,117 Reaction score 870 Feb 16, 2018 #46 mshana org said: Hivi kwanini munamtania mungu namna hii?munakula vile alivyowazuia tu? Click to expand... Wewe mbona unamchepuko hatusemi,mungu karuhusu
mshana org said: Hivi kwanini munamtania mungu namna hii?munakula vile alivyowazuia tu? Click to expand... Wewe mbona unamchepuko hatusemi,mungu karuhusu
xav bero JF-Expert Member Joined Nov 24, 2016 Posts 5,132 Reaction score 7,362 Feb 16, 2018 #47 Watu wa dar nawaambien ukweli nmekula huyu mdudu sehem mbali mbali lakin sehem niliyofunga break ni Mandao pale njia panda ya segerea baada y kuvuka reli,,hata niwe wap lazima nikiitaka hii kitu niifate Mandao Pub ni balaa aseee wandugu
Watu wa dar nawaambien ukweli nmekula huyu mdudu sehem mbali mbali lakin sehem niliyofunga break ni Mandao pale njia panda ya segerea baada y kuvuka reli,,hata niwe wap lazima nikiitaka hii kitu niifate Mandao Pub ni balaa aseee wandugu