Nina cholestro nitumie dawa gani za vyakula?


M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,213
Likes
5,234
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,213 5,234 280
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
Nenda pale Eden Saniturium Clinic Kimara Stop-Over wana dawa za miti shamba ambazo ukitumia ndani ya mwezi mmoja cholesteral level yako itakuwa normal.Wana vipimo kabla ya kutumia na baada ya kutumia dawa,you can check anywhere you like na results zitakuwa positive.
 
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
274
Likes
9
Points
0
vicent tibaijuka

vicent tibaijuka

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
274 9 0
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
hapa jf dr sijui kama ni madr wa kienyeji. ila najua umepewa statin, na unatakiwa kunywa usiku. usipofuata masharti ya dr, utapatwa na magonjwa ya moyo. mzaa mzaa tumbua usaha.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,565
Likes
7,498
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,565 7,498 280
hapa jf dr sijui kama ni madr wa kienyeji. ila najua umepewa statin, na unatakiwa kunywa usiku. usipofuata masharti ya dr, utapatwa na magonjwa ya moyo. mzaa mzaa tumbua usaha.
Yupo Mtaalamu wa Dawa za Kiasili humu JF anaitwa MziziMkavu, nadhani akiiona hii mada atakusaidia sana, dawa za hospital ni nzuri lakini zina side effect nyingi, maana unaweza ukawa unatatua tatizo la Cholestro na ukasababbisha tatizo la Figo
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
48
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 48 145
Onions contain chemicals which help fight the free radicals in our bodies. Free radicals cause disease and destruction to cells which are linked to at least 60 diseases.

When a person eats at least 1/2 a raw onion a day, their good type HDL cholesterol goes up an average of 30%. Onions increase circulation, lower blood pressure, and prevent blood clotting.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,841
Likes
2,118
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,841 2,118 280
Nasikia Kitunguu swaumu na kunywa green tea inasaidia...jaribu kufanyia utafiti
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,319
Likes
2,125
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,319 2,125 280
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
Ni PM ntakuunganisha na mtaalamu anae toa ushauri na kuuza bidhaa zilizozibitishwa na zenye ubora kimataifa. Na imani tatizo lako litaisha !!!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
Kolesteroli au Helemu ni nini?, bonyeza link ifuatayo ukajifunze kolesteroli ni nini http://maajabuyamaji.net/kolesteroli/ pia katika web hiyo hiyo utajifunza namna ya kuyatumia maji kujikinga na kujitibu cholesterol na magonjwa mengine mengi.

www.maajabuyamaji.net
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,487
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,487 280
Yupo Mtaalamu wa Dawa za Kiasili humu JF anaitwa MziziMkavu, nadhani akiiona hii mada atakusaidia sana, dawa za hospital ni nzuri lakini zina side effect nyingi, maana unaweza ukawa unatatua tatizo la Cholestro na ukasababbisha tatizo la Figo
@Kituko Dawa ya Kuteremsha Cholesterol mwilini Fanya hivi :
TEMBE 4 Kitunguu Saumu
* MAJANI YA MVUJE KIASI MAJANI 14
* (YOUGHUT) Mtindi VIJIKO VYA SUPU 2

** CHANGANYISHA KWENYE BLENDA MPAKA VICHANGANYIKE VIZURI IGAWE MARA MBILI.
KULA ASUBUHI NA USIKU KILA WIKI MARA 3.

Au hii tumia :
Chukua majani ya mvuje (fresh) wahindi wanaita currypata na majani ya mchaichai (fresh) chemsha na

maji ufanye kiasi yasiwe majani mengi yawe kiasi na maji kiasi kisha kunywa gilasi moja, kwa siku mara 3 au 4 na

peleleza ukifanya haja ndogo utaona mafuta yanatoka au yanang`ara ng`ara yaani ndo mafuta yanatoka tumia kwa

mwezi kisha kacheki na ukiwa una cholestrol kubwa unaweza kutumia zaidi ya mwezi kisha ukachek. mambo yakustajabisha wengi walotumia wamefanikiwa.


JARIBU UTAONA MIUJIZA YA Mwenyeezi Mungu
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Likes
115
Points
160
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 115 160
utakula kila dawa ndugu. We anza tu utaratibu wa ratiba ya mazoezi. Hii itaondoa lehemu pamoja na kuimarisha misuli ya moyo na kusaidia damu kusambaza hewa kila kona ya mwili
 
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
556
Likes
47
Points
45
Mahmetkid

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
556 47 45
Maoni wengi wamekupa "Mvumilivu Wangu", ila ningependa kujua nini kinakusumbua mpaka wakasema una Cholestrol nyingi mwilini na wakakupa dawa utumie?
Naona wengi wanavutia biashara zao humu ndani JF na nje pia, hata hapo ulipoenda pia wameamua kukulamba pesa zako kwa kukuambia una Cholestrol nyingi.
Be aware with your health.
 
W

Wamnetu

Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
0
W

Wamnetu

Member
Joined Apr 29, 2012
11 0 0
Jamani ninaomba ushauri wenzagu nina cholestro ambayo nimepewa dawa za hospital kuanzia leo kunywa miezi miwili.
Je kitu gani cha asili nitumie ili itoke mwilini mwangu?
Asanteni:israel:
Ushauri wangu no kuwa kwanza ubadili mwenendo wa maisha yako na uanze kuishi maisha bora! Acha kula red meat na kama ni lazima ule, basi iwe ya kuchemsha tu bila kuwekwa viungo. Kila mara tumia mafuta ya corn oil au vegetable oil na chakula chako kisiwekwe mafuta mengi; tumia maziwa ya low fat au reduced fat na pia epukana na vyakula vya kukaanga kama vile chapati, maandazi nk. Na mwisho, ujitahidi na mazoezi yawe ya kutembea au jogging - nakutakia kila la kheri.
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941