Nimsaidieje huyu binti?

Uandishi wa story yako Tangia mwanzo unaonyesha unayo Stamala Wajada, Endelea nayo Stamala wajada

Yaani kaza mpaka mwisho kama ulivyoweza kukaza kuanzia mwanzo
Mkuu ndo ipoje hiyo stamala wajada ni kama ntahiitaji pia
 
Mpotezeee tu usimtafute kabisa. Kama uliweza kumpotezea mwaka mzima..naamini unaweza kutopokea simu yake au kumblock ili aendelee na maisha yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpotezeee tu usimtafute kabisa. Kama uliweza kumpotezea mwaka mzima..naamini unaweza kutopokea simu yake au kumblock ili aendelee na maisha yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kama umesoma vizuri nimesema nilikuwa tayari kumuoa ila sikuwahi kumuamini. Kwa hiyo kama ungefika muda wa kuoana bila tatizo lolote ningeoa tu mkuu na ndio maana sikuwahi kuwa na mahusiano mengine tofauti na yeye.
ulikaa miaka mitatu bila kufanya tendo la ndoa mkuu?
 
Wewe humpendi ungekuwa unampenda kwa dhati cha kuamua ungekuwa nacho. Kwahiyo hata nikisema usimuache bado utamuacha we mwambie tu ukweli kuliko kucheza na hisia zake
 
Wewe humpendi ungekuwa unampenda kwa dhati cha kuamua ungekuwa nacho. Kwahiyo hata nikisema usimuache bado utamuacha we mwambie tu ukweli kuliko kucheza na hisia zake
nashukuru mkuu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee amfate mama yake akwambie kuwa yeye ndy alimtoa mwanae bikra [emoji23][emoji23] kudadeki utakatwa kipumbu wamama wengine laana msimshauri mwenzenu kumfata uyo mama kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti hana makosa wala hahitaji msaada. Wewe ndio unahitaji msaada kujielewa.
a) Ulikuwa humtaki sasa ulivyorudi ulianza kumchokonoa wa kazi gani???
b) Ulivunja bikra yake ili nani aje aendeleze ulipoishia?
c) Nadhani kwa sasa hivi ni kitu cha kawaida kukuta mkeo alishapita vituo kadhaa kabla ya kufika kwako. But si kitu ambacho utapenda kihivyo. Overcome udhifu wako (wivu). Kama huyo mwanamke anafaa na amekuchagua muoe tu. Huyo aliyemchumbia tutamsubiri tu hapa aje afungue uzi wa imani kwa wanawake but its only fair if mmependana
 
Mshikaji hujiamini kabisaaa,halafu humpendi huyo dada ndio maana ulikuwa unamkatia mawasiliano,muache dada wa watu aolewe maana na yeye kakushobokea tu kwa Sababu umetoka nje ya nchi angekuwa alikupenda kweli angekusubiriiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fanya tu kama mwanzo stay low na kutulia uone nn kinafuata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…