Nimr Mbeya.

Madewa

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
405
225
Habari zenu wanajamvi.
Vp kuna mwenye taarifa zozote kuhusiana na hawa jamaa kuhusu zile nafac za data managers walizotangaza hivi karibuni...vp wameshaita watu kwa interview?
Natanguliza shukrani...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom