Marco Polo
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 13,507
- 21,604
Hela yenyewe ya mawazo ya nini kujitutumua??
Halafu nyie ndio mnanyonywa damu...mtu humjui mradi umesikia sauti ya kike basi unaingia kichwa kichwa
We nenda ukiona Anajifanya matawi ya juu sepa fasta
Teknolojia imekua mkuu nimeshaonana nae mtandaoni ila man to man ndo leo... Kuhusu hela hata maskini tuna haki ya kusikilizwa.
Poa mkuu! maana mda wenyewe unakaribia huku watu badala ya kutoa ushaur wanatema vijembe tu
Haya mkuu
Nenda bill ikushinde upewe adhabu ya kuosha mijombo ya hoteli.....
nenda kaka usisahau kutupa mshindo nyuma baadaye!
Hahaa haaa kwenda peponi unataka lakini kufa hutaki
Hahahaa nimecheka,siku hizi kuna ugonjwa wa wanaume kuwa waoga ila vitamu wanavitaka